* સુપરસ્ટાર અક્ષય કુમારના સૂચન પર મોદી સરકારનો બીજો સારો નિર્ણય: *

ગુજરાત બિઝનેસ ભારત રાજનીતિ

ફિલ્મ સુપરસ્ટાર અક્ષય કુમારના સૂચન પર મોદી સરકારે બીજો સારો નિર્ણય કર્યો છે કે
દરેક નાગરિક ફક્ત એક રૂપિયો દૈનિક ચુકવણી ભારતીય સેના માટે કરે. મોદી સરકારે આજે ભારતીય ભૂમિસેનાના આધુનિકીકરણ અને સૈન્યના સૈનિકો, કે જેઓ કેબિનેટની મીટિંગમાં નક્કી કર્યું કે જે જવાનો યુદ્ધ ઝોન અથવા સરહદ પર ઘાયલ થયા છે,કે શહીદ થયાં છે, તેવા જવાનો માટે કે દરેક ભારતીય પોતાની સ્વેચ્છાએ કોઈપણ રકમ દાન કરી શકે છે.આ માટે એક બેંક ખાતું ખોલ્યું છે. જેમાં આપ અમર્યાદિત રકમ જમાં કરાવી શકો છો. આ રસમ ફક્ત એક રૂપિયાથી શરૂ થાય છે.આ નાણાંનો ઉપયોગ લશ્કર અને અર્ધલશ્કરી દળો માટે શસ્ત્રો ખરીદવા માટે પણ કરવામાં આવશે. આજની પરિસ્થિતિ પર જોતાં ફેસબુક, ટ્વિટર, વોટ્સએટ પર આવતાં અસંખ્યમાં લોકોના સૂચન પર, મોદી સરકારે આખરે, નવી દિલ્હીમાં આર્મી વેલફેર ફંડના બેટલ કેઝ્યુલાઇટી ફંડ એકાઉન્ટ ખોલવાનો નિર્ણય કર્યો છે.

આ સૂચન માસ્ટર સ્ટાર ઓફ મૂવી અક્ષય કુમારનું છે. આ નિર્ણયથી કોઈ પણ તાકાત ભારતને સુપર પાવર બનવાથી રોકી શકશે નહીં. જો આ ફંડમાં ભારતની 130 મિલિયન વસતિના 70% લોકોએ એક રૂપિયો એક દિવસમાં રેપ કર્યો હોય તો એક દિવસમાં રૂ. 100 કરોડ રૂ. થશે. એક જ વર્ષમાં 30 દિવસમાં 3000 મિલિયન અને 36,000 કરોડ. 36,000 કરોડ પાકિસ્તાનનું વાર્ષિક સંરક્ષણ બજેટ પણ નથી. અને આપણે અસાધારણ કામમાં દરરોજ 100 કે 1000 રૂપિયાનો ખર્ચ કરીએ છીએ, પરંતુ જો આપણે સૈન્યને એક રૂપિયા આપીએ, તો પછી ભારત એક સુપર પાવર બનશે.

તમારા નાણાં સીધા જ સંરક્ષણ મંત્રાલયની આર્મી સહાય અને વોર કાજુલ્લ્ટી ફંડમાં જમા કરવામાં આવશે. લશ્કરી સાધનો અને લશ્કરના કર્મચારીઓ માટે તેનો ઉપયોગ કરવામાં આવશે.

તેથી અક્ષયકુમારની ઝુંબેશમાં જોડાઓ અને લશ્કરની સીધી મદદ કરો.તેમણે જણાવ્યું કે આ રકમ પાકિસ્તાનનો રસ્તો જેમ્મિંગ અને રેટરિક બનાવશે નહીં. દેશના લોકો અને દેશના લોકોની વિચારસરણીને સ્વીકારો અને તમારા દેશની સેનાને મજબૂત કરો. પાકિસ્તાન અને ચીન જેવા દેશોએ કોઈપણ દેશની મદદ વગર તેમના ફોર્મને કહી શકે છે. બેંક વિગતો નીચે આપેલ છે.

* બેન્ક વિગતો: *

* સિન્ડિકેટ બૅન્ક *
* એ / સી નામ: આર્મી વેલ્ફેર ફંડ બેટલ સસ્પેનટિઝ, *
* એ / સી કોઈ: * * 90552010165915 *
* આઇએફએસસી કોડ: * * SYNB0009055 *
* દક્ષિણ એક્સટેંશન બ્રાંચ, નવી દિલ્હી. *

કુમારે વધુમાં જણાવ્યું હતું કે આ સંદેશથી 130 મિલિયન ભારતીયોએ તેમની ફરજો અદા કરશે, તેવી આશા વ્યક્ત કરી હતી. જય હિંદ વંદે માતરમ.સોર્સ. ઈન્ટરનેટ

TejGujarati
 • 5
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  5
  Shares
 • 5
  Shares