બોલિવૂડનું પાવર કપલ રણબીર કપૂર અને આલિયા ભટ્ટ પેરેન્ટ્સ બની ગયા

આંતરરાષ્ટ્રીય મનોરંજન લાઇફ સ્ટાઇલ વિશેષ સમાચાર

આલિયાએ એક બાળકીને જન્મ આપ્યો

મુંબઈ. બોલિવૂડનું પાવર કપલ રણબીર કપૂર અને આલિયા ભટ્ટ પેરેન્ટ્સ બની ગયા છે. આલિયાએ એક બાળકીને જન્મ આપ્યો છે. ઘરમાં નાના મહેમાનોના આગમનથી કપૂર અને ભટ્ટ પરિવારમાં ખુશીની લહેર છવાઈ ગઈ છે.

બધા તેને અભિનંદન આપી રહ્યા છે. રણબીર-આલિયા રવિવારે સવારે 7.30 વાગ્યે કોકિલાબેન ધીરુભાઈ અંબાણી હોસ્પિટલ પહોંચ્યા હતા. પાપારાઝી વિરલ ભાયાનીએ પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર આલિયા ભટ્ટ અને રણબીર કપૂરની તસવીર શેર કરીને ચાહકો સાથે આ ખુશખબર શેર કરી છે.

આ સમાચાર સાંભળીને ચાહકો ખૂબ જ ખુશ છે અને કપૂર અને ભટ્ટ પરિવારને અભિનંદન આપી રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું કે, કપૂર અને ભટ્ટ પરિવારને ખૂબ ખૂબ અભિનંદન. અન્ય ઘણા યુઝર્સે રેડ હાર્ટેડ અને હેપ્પી ઇમોજી કોમેન્ટ કરીને અભિનંદન પાઠવ્યા છે. આલિયા ભટ્ટની ડિલિવરી પહેલા તેના પિતા અને ફિલ્મ નિર્માતા મહેશ ભટ્ટે ખુશી વ્યક્ત કરી હતી. E-Times સાથે વાત કરતાં તેણે બાળકના જન્મ માટે ખુશી વ્યક્ત કરી છે.

TejGujarati