નેશનલ ઓન્કોલોજી સમિટ-22માં સામાન્ય કેન્સરના વર્તમાન પ્રવાહોની ચર્ચા

આંતરરાષ્ટ્રીય ગુજરાત ભારત લાઇફ સ્ટાઇલ વિશેષ સમાચાર હેલ્થ

અમદાવાદ
સંજીવ રાજપૂત સાથે હનીફ શેખ

નેશનલ ઓન્કોલોજી સમિટ-22માં સામાન્ય કેન્સરના વર્તમાન પ્રવાહોની ચર્ચા

અમદાવાદ ખાતે સ્ટર્લિંગ ગ્રુપ ઓફ હોસ્પિટલ્સ-અમદાવાદ દ્વારા આયોજિત નેશનલ ઓન્કોલોજી સમિટ-22માં 2 દિવસમાં સામાન્ય કેન્સરના વર્તમાન પ્રવાહોની ચર્ચા કરવામાં આવી જેમાં સમગ્ર ભારત માંથી 450 થી વધારે ઓન્કોલોજી ને લગતા નિષ્ણાંતોએ ભાગ લીધો

સ્ટર્લિંગ ગ્રુપ ઓફ હોસ્પિટલ્સ દ્વારા 2 દિવસીય નેશનલ ઓન્કોલોજી સમિટ 2022નું આયોજન કરવામાં આવ્યું હતું. ઓન્કોલોજી હંમેશાથી પરિચિત થવા માટે એક મનમોહક વિષય રહ્યો છે. કેન્સર વિશ્વભરમાં મૃત્યુનું બીજું મુખ્ય કારણ છે. કેન્સરની સંભાળ અનિશ્ચિતતાના યુગથી ચોકસાઇના યુગમાં આવી છે, અને ક્લિનિકલ અને મેડિકલ ઓન્કોલોજીમાં સંશોધન અને નવીનતાએ ઘણા વિકાસ કર્યા છે. કેન્સરની સંભાળમાં સુધારાએ ઘણા લોકોના જીવન બચાવ્યા છે અને જીવનકાળ લંબાવ્યો છે.

આ કાર્યક્રમમાં ડૉ. સિમરદીપ સિંહ ગિલ – સ્ટર્લિંગ ગ્રૂપ ઑફ હૉસ્પિટલ્સના એમડી અને સીઈઓ, વાઇસ પ્રેસિડેન્ટ  શ્રીમતી નમિષા ગાંધી, ડાયરેક્ટર અને હેડ ડો. સોમેશ ચંદ્રા, ડો. પૂજા નંદવાણી પટેલ – એચઓડી રેડિયેશન ઓન્કોલોજી અને યુઆઈસીસી ના પ્રમુખ ડૉ. અનિલ ડી’ક્રૂઝ ખાસ ઉપસ્થિતિ રહ્યા હતા અને કેન્સર વિશે ચર્ચા કરી તેના વિશે જાણકારી આપવામાં આવી હતી. ઓન્કોલોજી સમિટ એ વાર્ષિક ઈવેન્ટ છે જે કેન્સર સમુદાયને નેટવર્ક અને ઓન્કોલોજીના ક્ષેત્રમાં નવીનતમ સફળતાઓ શોધવા માટે પ્લેટફોર્મ પૂરું પાડે છે. આ ભવ્ય સમિટ ભારતભરમાંથી 50 થી વધુ અગ્રણી નિષ્ણાતોને ફેકલ્ટીઓ તરીકે એકસાથે ઉપસ્થિત રહ્યા હતા અને સંલગ્ન શાખાઓના 350 થી વધુ ડોકટરોએ હાજરી આપી હતી અને ભારતમાં સામાન્ય કેન્સરના વર્તમાન વલણો અને વિવિધ મલ્ટિડિસિપ્લિનરી અભિગમો વિશે ચર્ચા કરી છે.

બાઈટ: ડોક્ટર

TejGujarati