કાર્તિકેય 2’નું હિન્દી ટ્રેલર રિલીઝ, નિખિલ સિદ્ધાર્થ, અનુપમ ખેર અને અનુપમા પરમેશ્વરન સ્ટારર આ ફિલ્મ 13 ઓગસ્ટે રિલીઝ થશે

મનોરંજન

 

‘કાર્તિકેય 2’નું સિઝલિંગ ટ્રેલર દર્શકોને તેમની સીટ પર બાંધી દે છે

કાર્તિકેય 2 દર્શકોને રોમાંચિત કરવા માટે તૈયાર છે. આ ફિલ્મ પીપલ મીડિયા ફેક્ટરી અને અભિષેક અગ્રવાલ આર્ટ્સ દ્વારા રજૂ કરવામાં આવી છે. આ સુપરનેચરલ મિસ્ટ્રી થ્રિલર 2014માં આવેલી ફિલ્મ કાર્તિકેયની સિક્વલ છે. આ ફિલ્મ ચંદુ મોન્ડેતી દ્વારા લખવામાં અને નિર્દેશિત કરવામાં આવી છે. આ ફિલ્મનું નિર્માણ ટીજી વિશ્વ પ્રસાદ અને અભિષેક અગ્રવાલ દ્વારા કરવામાં આવ્યું છે. આ ફિલ્મમાં નિખિલ સિદ્ધાર્થ, અનુપમ ખેર, અનુપમા પરમેશ્વરન, શ્રીનિવાસ રેડ્ડી, વિવા હર્ષા અને આદિત્ય મેનન જેવા કલાકારો જોવા મળશે.ફિલ્મની કોરિયોગ્રાફી કાર્તિક ઘટ્ટમાનેની દ્વારા કરવામાં આવી છે અને સંગીત કલા ભૈરવે આપ્યું છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ એક તેલુગુ ભાષાની ફિલ્મ છે જેને 5 ભાષાઓમાં ડબ કરવામાં આવી છે.

તાજેતરમાં તેનું જબરદસ્ત ટ્રેલર રિલીઝ થયું હતું. એ કહેવું વાજબી રહેશે કે અનેક કારણોસર આ ફિલ્મ તમને સિનેમાની ચાલ પર લઈ જશે. ‘કાર્તિકેય 2’ નું ટ્રેલર ખૂબ જ રસપ્રદ છે જે તેની પ્રથમ ફ્રેમથી છેલ્લી સુધી પ્રેક્ષકોને તેમની સીટ પર બેઠેલા બનાવે છે તે જાણવા માટે કે આગળ શું છે. આ સાથે, દિગ્દર્શક ચંદુ મોંડેતી તેમના અનોખા વિઝનને પડદા પર લાવવામાં સંપૂર્ણ રીતે સફળ થયા છે.ફિલ્મના અભિનેતા નિખિલ સિદ્ધાર્થે તેના પાત્ર ટીને સંપૂર્ણ આત્મવિશ્વાસ સાથે નિભાવવાનું અદ્ભુત કામ કર્યું છે. પીઢ અને સુપ્રસિદ્ધ અભિનેતા અનુપમ ખેર વિશે વાત કરીએ તો, તેમણે ફિલ્મના ટ્રેલરમાં જે સરળતા અને સરળતા સાથે તેમના સંવાદો રજૂ કર્યા છે, તે ફિલ્મના આત્મવિશ્વાસ અને પ્રામાણિકતામાં વધારો કરે છે.

આ પૌરાણિક ફિલ્મના ટ્રેલરે એક નવો માપદંડ સ્થાપિત કર્યો છે. તેથી ફિલ્મની રજૂઆત સાથે, પ્રેક્ષકો બીજી બ્લોકબસ્ટર હિટ ફિલ્મના સાક્ષી બની શકે છે જે તેમના માટે માત્ર વિઝ્યુઅલ ટ્રીટ જ નહીં પણ માસ્ટરપીસ બનવાનું વચન પણ આપે છે.

પાન ઈન્ડિયા ફિલ્મ ‘કાર્તિકેય 2’ 13 ઓગસ્ટના રોજ સિનેમાઘરોમાં રિલીઝ થવાની છે.

 

 

 

 

 

 

 

 

TejGujarati