દીપિકા સિંહ, તુષાર પાંડેએ અમદાવાદમાં ટીટુ અંબાણી ફિલ્મનું પ્રમોશન કર્યું હતું

મનોરંજન

 

ટીટુ અંબાણી ફિલ્મની સ્ટારકાસ્ટ પ્રમોશન માટે અમદાવાદ પહોંચી હતી

દીપિકા સિંહ, તુષાર પાંડે, નિર્દેશક રોહિત રાજ ગોયલ અને નિર્માતા દિનેશ કુમારે મીડિયાને સંબોધન કર્યું

અમદાવાદ, જૂન 2022: ટેલિવિઝન સ્ટાર દીપિકા સિંઘ અને છિછોરે ફેમ તુષાર પાંડે અભિનીત ટીટુ અંબાણીનું ટ્રેલર રિલીઝ થયું ત્યારથી જ સમાચારમાં છે અને ફિલ્મના ટ્રેલરને વિવિધ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર 5 મિલિયનથી વધુ વ્યૂઝ મળ્યા છે. આજે ફિલ્મના લીડ કાસ્ટ દીપિકા સિંહ, તુષાર પાંડે ફિલ્મના પ્રમોશન માટે અમદાવાદ પહોંચ્યા હતા.

રાજધાનીમાં આયોજિત પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં દીપિકા સિંહ, તુષાર પાંડે, નિર્દેશક રોહિત રાજ ગોયલ અને નિર્માતા દિનેશ કુમારે મીડિયાને સંબોધિત કર્યા.

દીપિકા સિંહે કહ્યું કે ગુજરાત હંમેશા મારા માટે ખૂબ જ ખાસ રહ્યું છે અને આજે અમે અમદાવાદથી અમારી ફિલ્મના સિટી પ્રમોશનની શરૂઆત કરી છે, સોશિયલ મીડિયામાં જાહેરાત બાદ મારા ગુજરાતી ચાહકોનો ઉત્સાહ જોઈને હું ખૂબ જ ખુશ છું, આ ફિલ્મ મારી ડેબ્યૂ ફિલ્મ છે. બોલિવૂડમાં. હું હંમેશા મારા ચાહકો અને ચાહકોનો આભાર માનું છું જેમણે મારું કામ પસંદ કર્યું.

તુષાર પાંડેએ કહ્યું કે અમારા શાનદાર સ્વાગત માટે અમદાવાદનો આભાર. આ ફિલ્મ મારા માટે ખૂબ જ ખાસ છે, ફિલ્મમાં મારા પાત્ર ટીટુને લાગે છે કે તે કામ માટે નથી બનાવવામાં આવ્યો. તે એક મોટો માણસ બનવા માંગે છે જેના માટે તે નવા બિઝનેસ આઈડિયા વિચારતો રહે છે.

ફિલ્મના નિર્માતા દિનેશ કુમાર કહે છે કે “એક તરફ ટીટુ અંબાણી આજના યુવાનોને સફળતા માટે શોર્ટકટ તરફ આકર્ષિત કરવાના વિષય વિશે વાત કરે છે અને અમે હજુ પણ સમાજમાં છોકરીઓની ફરજ અને અધિકારોને લઈને બેવડા ધોરણોની વાત કરીએ છીએ. આ ફિલ્મને કહેવા દો. ખૂબ જ મનોરંજક રીતે યોગ્ય પરિપ્રેક્ષ્ય.” સબલ પ્રોડક્શનના બેનર હેઠળ નિર્મિત, ટીટુ અંબાણીનું નિર્દેશન રોહિત રાજ ગોયલ દ્વારા કરવામાં આવ્યું છે, મહેન્દ્ર વિજયદાન દેથા અને દિનેશ કુમાર દ્વારા નિર્મિત છે. ફિલ્મમાં અન્ય મુખ્ય ભૂમિકાઓમાં રઘુબીર યાદવ, સપના સેન્ડ, વીરેન્દ્ર સક્સેના, સમતા સાગર અને બ્રિજેન્દ્ર કાલા છે. ફિલ્મનું શૂટિંગ ઉદયપુરના વિવિધ લોકેશન પર કરવામાં આવ્યું છે. આ ફિલ્મ 8 જુલાઈ 2022ના રોજ સિનેમાઘરોમાં રિલીઝ થઈ રહી છે.

 

 

 

 

 

 

 

 

TejGujarati