ગુજરાતમાં સૌપ્રથમવાર ડોન્કી મિલ્ક દ્વારા બનાવવામાં આવેલ સ્કિનકૅર પ્રોડક્ટ કરવામાં આવી લોન્ચ.

કલા સાહિત્ય ગુજરાત બિઝનેસ ભારત સમાચાર

Careicious શબ્દ બે સુંદર શબ્દો પરથી આવ્યો છે – Care અને Precious. “કાળજી” જેનો અર્થ થાય છે ગંભીર ધ્યાન અથવા વિચારણા યોગ્ય રીતે કરવા અથવા નુકસાન અથવા જોખમને ટાળવા માટે લાગુ કરવામાં આવે છે.

“કિંમતી” જેનો અર્થ થાય છે મહાન મૂલ્ય, સાચા અર્થમાં પ્રિય અથવા કોઈ વ્યક્તિ માટે ખજાનો. અમે “કેરીશિયસ” શબ્દની શોધ કરી છે જે દર્શાવે છે કે અમે તમારા દેખાવની કાળજી રાખીએ છીએ કારણ કે દરેક વ્યક્તિ કિંમતી છે.

વિશ્વની સૌથી પ્રખ્યાત સૌંદર્ય બ્રાંડ બનવા માટે જે લોકો માટે અત્યંત કાળજી રાખે છે તેઓ ડોન્કી મિલ્કનાં દૂધથી બનેલા અમારા વિશિષ્ટ ઉત્પાદનો દ્વારા તેમની બાહ્ય સુંદરતાને પ્રદર્શિત કરવા માંગે છે.

તમારા શરીરના બાહ્ય ભાગોને શુદ્ધ કરવા, સુરક્ષિત કરવા અને વૈકલ્પિક રીતે દેખાવ માટે રચાયેલ ડોન્કી મિલ્કના દૂધથી બનેલા અમારા વિશિષ્ટ ઉત્પાદનો વિશે જાગૃતિ લાવવા માટેનો આ એક સુંદર પ્રયાસ છે. ગુજરાતમાં સૌપ્રથમવાર એક અલગ જ પ્રકારની સ્કિન કેર પ્રોડક્ટ બજારમાં લાવવામાં આવી રહી છે જે વિચારને ફોર્મર મિસિસ ઇન્ડિયા કિરણ પંજવાણી દ્વારા આજે લોન્ચ કરવામાં આવી રહ્યો છે. ડોન્કી મિલ્કમાંથી બનેલ સ્કિન કેર પ્રોડક્ટ કે જે આવતાની સાથે જ બજારમાં લોકોના આકર્ષણનું કેન્દ્ર બની રહી છે.

કિરણ પંજવાણી દ્વારા આ સ્કિન કેર પ્રોડ્કટ વિષે વધુમાં વાત કરતા કહ્યું હતું કે તેઓ ઘણા સમયથી ડોન્કી મિલ્કની પ્રોડક્ટ વિષેની માહિતી મેળવી રહ્યા હતા અને તેના પર અલગ અલગ સ્કિન કેર ના વિશેષજ્ઞો સાથે ચર્ચા વિચારણા અને ઘણા બધા લેબોરેટરી ટેસ્ટ બાદ આ પ્રોડ્કટને બનાવીને તેનો ઉપયોગ કરી આજે માર્કેટમાં મુકવામાં આવી રહી છે અને હવે લોકો જેને વધાવી રહ્યા છે.

ડોન્કી મિલ્ક ના ઉપયોગ અને ફાયદા વિષે પણ જણાવ્યું હતું.

એવું કહેવાય છે કે ડોન્કી મિલ્ક એક શક્તિશાળી એન્ટિ-એજિંગ અને હીલિંગ ગુણધર્મો ધરાવે છે કારણ કે તેમાં આવશ્યક ફેટી એસિડ્સ હોય છે, તેથી જ અમે ડોન્કી મિલ્કથી બનેલા સૌથી અદ્યતન અને વિશિષ્ટ ઉત્પાદનો સાથે આવી રહ્યા છીએ. અમારું માનવું છે કે દેખાવ એક મોટી અસર બનાવે છે કારણ કે જ્યારે તમે સારા દેખાશો, ત્યારે લોકો તમારી પ્રશંસા કરે છે અને જ્યારે તેઓ તમારી પ્રશંસા કરે છે, ત્યારે તમે આત્મવિશ્વાસ અનુભવવાનું શરૂ કરો છો.

ડોન્કી મિલ્કનું ઔષધીય અને કોસ્મેટિક ઉપયોગનો લાંબો ઇતિહાસ છે. હિપ્પોક્રેટ્સે તેનો ઉપયોગ સંધિવા, ઉધરસ અને ઘા ની સારવાર તરીકે કથિત રીતે કર્યો હતો. એવું કહેવાય છે કે ક્લિયોપેટ્રાએ ડોન્કી મિલ્કના સ્નાન સાથે તેની નરમ, સરળ ત્વચા જાળવી રાખી હતી. ગાય, બકરી, ઘેટાં, ભેંસ અને ઊંટ જેવા અન્ય ડેરી પ્રાણીઓના દૂધની સરખામણીમાં, ગધેડીનું દૂધ માનવ માતાના દૂધ જેવું જ છે. વાસ્તવમાં, તેનો ઉપયોગ 19મી સદીમાં અનાથ શિશુઓને ખવડાવવા માટે પણ કરવામાં આવ્યો હતો.

Matter Created By Manan Dave (Public Relation – Promotion – Media) 8866710324 -7600487998

TejGujarati