QuEST ગ્લોબલ કામ કરવાનું ઉત્તમ સ્થળ – ભારતમાં સર્ટિફાઇડ™

બિઝનેસ

 

 

13 જાન્યુઆરી, 2022, બેંગાલુરુ: વૈશ્વિક પ્રોડક્ટ એન્જિનીયરીંગ સર્વિસ કંપની QuEST ગ્લોબલ દ્વારા ઘોષણા કરવામાં આવી છે કે તેણે ભારતમાં પ્રતિષ્ઠિત ગ્રેટ પ્લેટ ટુ વર્ક® -સર્ટીફિકેશન પ્રાપ્ત કર્યુ છે. આ વાર્ષિક સર્ટિફિકેશન QuESTના સંસ્થામાં ઉચ્ચ વિશ્વાસ, ઊંચા પર્ફોમન્સ કલ્ચર™નું સર્જન કરવામાં અને ટકાવી રાખવા માટેના તેના અથાગ પ્રયત્નોને ઓળખી કાઢે છે.

 

સંસ્થાએ ટ્રસ્ટ ઇન્ડેક્સ©ના પાંચ અગત્યના પરિમાણો જેમ કે શાખપાત્રતા, સન્માન, મૈત્રીપણુ, ગર્વ અને કેમેરાડેલીમાં સારી કામગીરી બજાવી છે. QuESTએ એવા સંસ્થાકિય વાતાવરણનું સર્જન કરવા માટે કામ કર્યુ છે જે તેના શ્રમદળને નજીકના હોવાની, આત્મવિશ્વસ અને વિશ્વાસની લાગણી કરાવે છે. QuEST ખાતેના કર્મચારીઓ QuEST કર્મચારીને ટોપી પહેરતા ગર્વ અનુભવે છે. સંસ્થા એવા કાર્યસ્થલને પ્રોત્સાહન આપવા માટે પ્રતિબદ્ધ છે જે દરેક કર્મચારીની વ્યાવસાયિક વૃદ્ધિની સાથે આરોગ્ય, સુરક્ષા અને કલ્યાણને ગ્રિમતા આપતા હોય અને જે શ્રમદળે સંચાલનનામાં જે વિશ્વાસ મુક્યો હોય તે ખરાઅર્થમાં પ્રતિબિંબીત થતો હોય.

 

આ પ્રસંગે બોલતા QuEST ગ્લોબલના ચિફ પીપલ ઓફિસર નીકેથ સુંદરે જણાવ્યું હતુ કે, “કર્મચારીઓનો અનુભવ અને એક સંસ્કૃતિ QuEST માટે ટોચની પ્રાથમિકતાઓ છે. વિશ્વ જેમાંથી પસાર થયું છે તે ધ્યાનમાં લેતાં, કામ કરવા માટેનું શ્રેષ્ઠ સ્થળ – પ્રમાણિત™ હોવું એ ખરેખર ગર્વની સિદ્ધિ છે, સંસ્કૃતિ કે જે આપણે સમર્પિત રીતે બનાવી છે અને તેનું પાલન કરવાનું ચાલુ રાખીએ છીએ તેના માટે ઘણું બધું કહે છે. જો કે, અમે ધીમા પડી શકતા નથી. અમે મર્યાદાઓને આગળ ધપાવવાનું ચાલુ રાખીશું, વધુ માટે પ્રયત્નશીલ રહીશું, વિકાસ કરતા રહીશું અને શતાબ્દી સંસ્થાના નિર્માણના લક્ષ્યને પ્રાપ્ત કરવા માટે અમારી સંસ્કૃતિને મજબૂત કરવાનું ચાલુ રાખીશું.”

 

ગ્રેટ પ્લેસ ટુ વર્ક® એ વર્કપ્લેસ કલ્ચર પર વૈશ્વિક સત્તા છે. 1992થી, તેઓએ વિશ્વભરમાં 100 મિલિયનથી વધુ કર્મચારીઓનું સર્વેક્ષણ કર્યું છે અને તે ઊંડી આંતરદૃષ્ટિનો ઉપયોગ તે વ્યાખ્યાયિત કરવા માટે કર્યો છે કે એક મહાન કાર્યસ્થળ શું છે: વિશ્વાસ. તેમના કર્મચારી સર્વેક્ષણ પ્લેટફોર્મ નેતાઓને પ્રતિસાદ, રીઅલ-ટાઇમ રિપોર્ટિંગ અને વ્યૂહાત્મક લોકોના નિર્ણયો લેવા માટે જરૂરી આંતરદૃષ્ટિ સાથે સશક્ત બનાવે છે. આ સંસ્થા 60થી વધુ દેશોમાં વ્યવસાયો, બિન-નફાકારક અને સરકારી એજન્સીઓને સેવા આપે છે અને ત્રણ દાયકાથી વધુ સમયથી મહાન કાર્યસ્થળોની લાક્ષણિકતાઓ પર અગ્રણી સંશોધન હાથ ધરે છે.

 

ભારતમાં, સંસ્થા 22થી વધુ ઉદ્યોગોમાં વાર્ષિક 1100થી વધુ સંસ્થાઓ સાથે ભાગીદારી કરે છે જેથી તેઓને ઉચ્ચ-વિશ્વાસ, ઉચ્ચ-પ્રદર્શન સંસ્કૃતિ™ બનાવવામાં મદદ મળે, જે સતત વ્યવસાયિક પરિણામો પહોંચાડવા માટે રચાયેલ છે. ભારતીય કંપનીઓનાના સેંકડો CEOs અને CXO એ મહાન સ્થળ સમુદાયનો ભાગ છે જે દરેકTM માટે કામ કરવા માટે ભારતને એક શ્રેષ્ઠ સ્થળ બનાવવાના વિઝન માટે પ્રતિબદ્ધ છે.

 

સંસ્થાનું સંશોધન દર્શાવે છે કે મહાન કાર્યસ્થળો મહાન નેતૃત્વ, સતત કર્મચારી અનુભવ અને ટકાઉ નાણાકીય કામગીરી દ્વારા વર્ગીકૃત થયેલ છે. આ સંસ્થાઓ તેમના તમામ કર્મચારીઓને સંસ્થામાં તેમની ભૂમિકા, લિંગ, કાર્યકાળ અથવા સ્તરને ધ્યાનમાં લીધા વિના સતત અનુભવ પહોંચાડવામાં સક્ષમ છે. તેમના નેતાઓ બધા માટે કામ કરવા માટે એક મહાન સ્થળ બનાવવા અને ટકાવી રાખવાના વિઝનમાં માને છે અને ‘બધા માટે’ નેતાઓ તરીકે રોલ મોડેલ છે. https://www.greatplacetowork.in/ પર વધુ જાણો

TejGujarati