ભૂષણ કુમાર અને નિધિ હિરાનંદાની શ્રીકાંત બોલાની બાયોપિકનું નિર્માણ કરશે – રાજકુમાર રાવ લીડ કરશે

મનોરંજન

 

 

ભૂષણ કુમાર, ક્રિષ્ન કુમાર અને નિધિ પરમાર હિરાનંદાની સાથે મળીને શ્રીકાંત બોલાની દમદાર વાર્તા દર્શકો સમક્ષ લાવી રહ્યા છે. તુષાર હિરાનંદાની દ્વારા નિર્દેશિત આ ફિલ્મમાં રાજ કુમાર રાવ મહત્વની ભૂમિકામાં જોવા મળશે. શ્રીકાંત બોલા, એક ઉદ્યોગપતિની બાયોપિક જેણે પોતાના અંધત્વને તેના સપના પર હાવી થવા ન દીધા અને બોલેન્ટ ઇન્ડસ્ટ્રીઝ નામની કંપનીની સ્થાપના કરી જેનું નેતૃત્વ રવિ કંથ મંથા કરે છે.

 

શ્રીકાંત બોલા, જે આંધ્ર પ્રદેશના એક નાનકડા ગામનો છે, તેણે ઘણી મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓ અને પડકારોનો સામનો કર્યો છે. શ્રીકાંત જન્મથી જ અંધ હતો અને તેના માતા-પિતા ખૂબ જ ગરીબ અને અશિક્ષિત હતા. જન્મથી જ તેને ઘણી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. 10મું ધોરણ પાસ કર્યા બાદ વિજ્ઞાન પ્રવાહમાં ભણવા માટે તેમને લાંબા સમય સુધી રાજ્ય સામે કાયદાકીય લડાઈ લડવી પડી હતી. શ્રીકાંતે માત્ર સારા માર્કસ સાથે 10મું અને 12મું ધોરણ પૂર્ણ કર્યું ન હતું પરંતુ મેસેચ્યુસેટ્સ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નોલોજી, યુએસએમાંથી અભ્યાસ કરનાર પ્રથમ આંતરરાષ્ટ્રીય અંધ વિદ્યાર્થી બનવાનું ગૌરવ પણ મેળવ્યું હતું. મજબૂત અને અગ્રણી અગમચેતી સાથે, તે દ્રઢપણે માને છે કે તેની દ્રષ્ટિને પરિપૂર્ણ કરવા માટે જોવાની શક્તિ કરતાં વધુ મનની જરૂર છે.

 

આવી પ્રેરણાદાયી વાર્તા તેમજ એક અદ્ભુત વ્યક્તિત્વ વિશે વાત કરતાં, ટી-સિરીઝના મેનેજિંગ ડિરેક્ટર અને ચેરમેન ભૂષણ કુમારે કહ્યું, “શ્રીકાંત બોલાની વાર્તા મુશ્કેલીઓ સામે લડવાની અને જન્મથી જ આગળ વધવાની કહેવત પૂરી કરે છે. તેણે અનેક પડકારોનો સામનો કર્યો. , તેમ છતાં તેણે ક્યારેય તેના સપનાના માર્ગમાં કંઈપણ આવવા દીધું નથી, તેના સપનાની સફર ખરેખર ખૂબ જ પ્રેરણાદાયી છે.તેમના જેવા વ્યક્તિ સાથે જોડાવું એ ખરેખર એક લહાવો છે.

 

આટલું શક્તિશાળી વ્યક્તિત્વ ધરાવતું પાત્ર રાજકુમાર રાવ જેવા આશાસ્પદ અભિનેતા જ ભજવી શકે છે અને અમને આનંદ છે કે તે અમારી સાથે છે. દિગ્દર્શક તુષાર હિરાનંદાની આ સુંદર વાર્તાને દર્શકો સમક્ષ રજૂ કરવા માટે ખૂબ જ અલગ અભિગમ અપનાવે છે. અમે આ ફિલ્મને લઈને ખૂબ જ ઉત્સાહિત છીએ અને અમે એ વાતથી પણ ખુશ છીએ કે દર્શકો શ્રીકાંતની આ સુંદર વાર્તાના સાક્ષી બની શકશે.”

 

નિધિ પરમાર હિરાનંદાની અને તુષાર હિરાનંદાની કહે છે, “અમે સરની વાર્તા સાંભળતાની સાથે જ નક્કી કર્યું કે આપણે આ પ્રેરણાદાયી વાર્તાને લોકો સુધી પહોંચાડવી જોઈએ અને સિનેમા કરતાં વધુ સારું માધ્યમ કયું છે. રાજકુમાર રાવ અને ભૂષણ જીની જેમ અમે ખરેખર કામ કરીને ખૂબ જ ખુશ છીએ. પાવરહાઉસ સાથે. અમે આશા રાખીએ છીએ કે સરની આ યાત્રા અમારા જેવા પ્રેક્ષકોના હૃદયને સ્પર્શે.”

 

તેના પાત્ર વિશે વાત કરતા રાજકુમાર રાવ કહે છે, “શ્રીકાંત બોલા એક પ્રેરણા છે! આટલી બધી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવા છતાં પણ આટલી પ્રેરણાદાયી વ્યક્તિત્વની ભૂમિકા ભજવવી, ફોનિક્સની જેમ આગળ વધવું એ ખરેખર મારા માટે એક મહાન સૌભાગ્યની વાત છે. હું પાત્ર ભજવવા માટે ખૂબ જ ઉત્સુક છું. શ્રીકાંતની. ભૂષણ સર સાથે ફરી એકવાર આવા પ્રેરણાદાયી પ્રોજેક્ટ સાથે કામ કરીને ખૂબ જ ખુશ છું.”

 

ગુલશન કુમાર અને ટી-સિરીઝ ટી-સિરીઝ ફિલ્મ્સ અને ચાક એન ચીઝ ફિલ્મ્સ પ્રોડક્શન એલએલપી દ્વારા ફિલ્મ રજૂ કરે છે, જેનું હાલમાં શ્રીકાંત બોલા નામ છે. આ પ્રોજેક્ટનું નિર્દેશન તુષાર હિરાનંદાની કરી રહ્યા છે, જેનું નિર્માણ ભૂષણ કુમાર, કૃષ્ણ કુમાર અને નિધિ પરમાર હિરાનંદાની દ્વારા કરવામાં આવ્યું છે.

TejGujarati