બિઝનેસ સમાચાર

નવરાત્રિના આ શુભ પ્રસંગે આજે ગુજરાતના ખેડૂત ભાઈઓએ નવી વિશ્વ વિક્રમની સ્થાપના કરીને સમગ્ર ભારતને ગૌરવ અપાવ્યું છે. ધ્રોલના ઈતિહાસિક બેટલ ગ્રાઉન્ડ ખાતે મહિન્દ્રા એન્ડ મહિન્દ્રા કંપની દ્વારા આયોજિત કાર્યક્રમમાં 518 મહિન્દ્રા ટ્રેક્ટર સાથે 4 એકર જમીન પર “મા” ની પ્રતિમા બનાવવામાં આવી હતી. દુનિયામાં આવી કોયડો બન્યો છે કે આટલી મોટી સંખ્યામાં એકસાથે ટ્રેક્ટર ઉભા કરીને પ્રતિમા બનાવવામાં આવી છે. તે વિશ્વ વિક્રમ હોવાનું માનવામાં આવે છે અને એશિયા બુક્સ ઓફ વર્લ્ડ રેકોર્ડમાં નોંધવામાં આવશે. છેલ્લા બે દિવસથી આ વિશ્વ વિક્રમ ને બનાવવાની તૈયારીઓ ચાલી રહી હતી. આ પ્રસંગે મહિન્દ્રા એન્ડ મહિન્દ્રા કંપનીના નેશનલ સેલ્સ હેડ શ્રી સુનીલ જોનસન જી, ઝોનલ હેડ શ્રી આશિષ ગુપ્તા જી અને સ્ટેટ હેડ શ્રી રવિ સોની જી ઉપસ્થિત રહ્યા હતા. આ કાર્યક્રમ મુરલીધર ટ્રેક્ટર જામનગરના શ્રી રમેશભાઈ રાણીપા દ્વારા ખૂબ જ સફળ રીતે યોજવામાં આવ્યો હતો. શ્રીમતી નીલિમા છાજેડ જી એશિયા બુક ઓફ વર્લ્ડ રેકોર્ડ વતી આ વિશ્વ વિક્રમ નોંધી.

TejGujarati