નવલી નવરાત્રીને ધ્યાનમાં રવખી ક્લાઉડલેન્ડ એન્ટરટેનમેન્ટ દ્વારા રાધે શ્યામ ગીતને લોન્ચ કરવામાં આવ્યું.

આંતરરાષ્ટ્રીય ગુજરાત બિઝનેસ ભારત મનોરંજન લાઇફ સ્ટાઇલ વિશેષ સમાચાર

અમદાવાદ

નવલી નવરાત્રીને ધ્યાનમાં રવખી ક્લાઉડલેન્ડ એન્ટરટેનમેન્ટ દ્વારા રાધે શ્યામ ગીતને લોન્ચ કરવામાં આવ્યું.

નવરાત્રી એ ગુજરાતીઓ માટે ખુબજ મહત્ત્વ નો તહેવાર છે અને જો યુવાનો ની વાત કરીએ તો તેઓ આ તહેવાર માટે આખો વર્ષ રાહ જોતા હોય છે અને આ વખતે છેલ્લા બે વર્ષ થી કોવિડ-19 ને કારણે ગરબા નું આયોજન ન થયા હોવાને કારણે આ વર્ષે લોકો માં નવરાત્રી ને લઈને ખુબજ ઉત્સાહ જોવા મળી રહ્યો છે ત્યારે ક્લાઉડ એન્ટરટેનમેન્ટ દ્વારા નવરાત્રી ને ધ્યાન માં રાખી ને રાધે શ્યામ ગીતનું લોન્ચ અમદાવાદ ખાતે કરવામાં આવ્યું છે જે દરેક વય ના લોકો ને મોઢે ચઢી જાય અને તેમને નાચવા માટે મજબુર કરે તેવુ છે.

આ ગીત માં દિવ્યેશ તલાવીયા અને પ્રાચી સોલંકી મુખ્ય ભૂમિકા માં જોવા મળશે, આ ગીતના ના લેખક ભાર્ગવ પુરોહિત, ડિરેક્ટર તરીકે ઓમ પાંડે, સંગીત અર્ચિત પાટડીયા અને પ્રોડ્યુસર ભૌમિક પટેલ છે. આ ગીતનું શૂટિંગ લક્ષ્મી ફિલ્મ સીટી વડોદરા ખાતે કરવામાં આવ્યું છે. 

કલાઉડલેન્ડ એન્ટરટેનમેન્ટ ના ડિરેક્ટર શ્રી ભૌમિક પટેલ એ જણાવ્યું કે* “અમે આ ગીત બનાવવા માંગતા હતા કારણ કે અમે જાણીએ છીએ કે દરેક વ્યક્તિ આ ગીત સાથે સંબંધિત હોઈ શકે છે અને તેથી અમે ઘણા પ્રેક્ષકો સુધી પહોંચી શકીશું. અમારો મુખ્ય હેતુ અમારા પ્રેક્ષકોને ખુશ કરવાનો છે અને મને ખાતરી છે કે દરેકને ગીત ગમશે. આ સોન્ગ બનાવતી વખતે દરેક વ્યક્તિ એ પોતાનું બેસ્ટ આપ્યું છે અને ટીમવર્ક થી કાર્ય કર્યું છે. નવરાત્રી એ આપણો આત્મા ઉત્સવ છે. તો કેવી રીતે આપણે નવરાત્રી માટે ગીત ન બનાવી શકીએ. હું લાંબા સમયથી આની રાહ જોતો હતો. તે એકમાત્ર તહેવાર છે જ્યાં આપણે આપણી સંસ્કૃતિ અને આપણા મૂળ બતાવી શકીએ છીએ તેથી અમારા માટે તે ખૂબ જ ખાસ ગીત છે.”

રાધે શ્યામ ગીતના સ્ટારકાસ્ટ દિવ્યેશ તલાવીયા અને પ્રાચી સોલંકી દ્વારા આ બાબતે ખાસ માહિતી આપવામાં આવી હતી.

બાઈટ;: દિવ્યેશ અને પ્રાચી

TejGujarati