વિશ્વના પ્રખ્યાત અને ઉભરતા કલાકાર દ્વારા ચિત્રો, રેખાંકનો, ગ્રાફિક્સ અને ફોટોગ્રાફી.

આંતરરાષ્ટ્રીય કલા સાહિત્ય ગુજરાત ભારત લાઇફ સ્ટાઇલ વિશેષ સમાચાર

“ચહેરા પર ચહેરો”

વિશ્વના પ્રખ્યાત અને ઉભરતા કલાકાર દ્વારા ચિત્રો, રેખાંકનો, ગ્રાફિક્સ અને ફોટોગ્રાફી.

દ્વારા આયોજિત

રેઈન્બો આર્ટ વર્લ્ડ

ઉદ્ઘાટન

કૃપા કરીને શુક્રવારે 01 ઓક્ટોબર 2021 ના ​​રોજ સાંજે 5:00 કલાકે ઉદઘાટન પૂર્વાવલોકન માટે અમારી સાથે જોડાઓ

દ્વારા ઉદ્ઘાટન

મુખ્ય મહેમાન

શ્રી અનિલ રેલીયા

(કલા સાહસિક, અમદાવાદ)

પ્રદર્શનનું ઉદ્ઘાટન કરશે.

સ્થળ:

L&P HUTHEESING વિઝ્યુઅલ આર્ટ સેન્ટર – આર્ટ ગેલેરી

કેએલ કેમ્પસ, સીઇપીટી યુનિવર્સિટી

નવરંગપુરા, અમદાવાદ – 380009 (ભારત)

આ પ્રદર્શન સોમવાર 04 ઓક્ટોબર 2021 સુધી, દરરોજ સાંજે 4 થી 8 વાગ્યા સુધી ચાલુ રહેશે
ભાગ લેનાર કલાકારો

અંજિની પ્રકાશ લૈતુ – દુબઈ, અન્નાપ્પા રામચંદ્ર શેત – ભારત, અતુલ પડિયા – ભારત ડી. રાજગોપાલ – ભારત, દેવગૌડા એનએમ – ભારત, દીપાલ રાઠોડ – ભારત, ડો. ચંદ્રશેખર કાલે – ભારત, ડો. ચેતના અગ્રવાલ – ભારત, ડો. છાયા કુમારી – ભારત, ડ MG. એમજી મકંદર – ભારત, હર્ષદ રાઠોડ – ભારત, હેમલતા કેશરી – ભારત, જસ્મીન કૌર – ભારત, જસપ્રીત મોહન સિંહ – ભારત, જ્યોતિ સાઇકિયા કલિતા – ભારત, કે. રાજેન્દ્ર કુમાર – ભારત, ખાદીઝા તુન નુમાની – બાંગ્લાદેશ, કિરણ તિવારી – ભારતલક્ષ્મી એન – ભારત, મારવા અલ વાકેલ – ઇજિપ્ત, મોના કેવી – મલેશિયા, મુન્ના સરરાફ – નેપાળ, નરેન્દ્ર ગંગાખેડકર – ભારત, નયના અરવિંદ મેવાડા – ભારત, નીલુ જી પટેલ – ભારત, નિત્તલ ઠક્કર – ભારત, પ્રો.આર.સી.શર્મા – ભારત, રાજેન્દ્ર કડિયા – ભારત, રાજેન્દ્ર સિંહ મહિડા – કેનેડા, રેખા કુમારી – ભારત, રોહિણી મનીન્દ્ર – ભારત, શેલ મુસ્તજાબ – ભારત, સોનલ ઓડેદરા – ભારત, ઉદય ઉલ્હાસ કોર્ડે – ભારત, વૈશાલી ભાવસાર – ભારત, વીરેન્દ્ર કુમાર – ભારત

ક્યુરેટ દ્વારા – જાણીતા ક્યુરેટર્સ/કલાકારો વિરેન્દ્ર કુમાર, દ્વારા સંકલિત – નીલુ જી પટેલ, જાણીતા ક્યુરેટર્સ/કલાકારો, આ શોમાં વિશ્વભરના કલાકારો તેમની કૃતિઓ પ્રદર્શિત કરે છે, આ શોના ભાગરૂપે ચિત્રો, ગ્રાફિક પ્રિન્ટ અને રેખાંકનો પ્રદર્શિત કરવામાં આવી રહ્યા છે. . કૃપા કરીને અમને આ અર્થપૂર્ણ શો, તેમજ તમારા આદરણીય માધ્યમોમાં સમીક્ષાઓ માટે અમને વ્યાપક કવરેજ આપવા માટે અનુકૂળ બનાવો. કોઈપણ વધુ વિગતો માટે.

કૃપા કરીને ક્યુરેટર્સ વિરેન્દ્ર કુમાર # 9213150146 અને નીલુ જી પટેલ – # 9825752633 નો સંપર્ક કરો.

તમારા પ્રકારની વિચારણાની અપેક્ષા. કૃપા કરીને કોઈપણ જરૂરી વધારાની વિગતો માટે અમને પાછા ફરવામાં અચકાવું નહીં.
અગાઉથી આપનો આભાર,

હાર્દિક શુભેચ્છાઓ,

આપની આપની,
વિરેન્દ્ર કુમાર

મોબાઇલ: +91 7982218558
ઈ-મેલ: [email protected]
www.rainbowartworld.com

TejGujarati