અગ્રણી લગેજ બ્રાન્ડ સફારીએ બરોડામાં ફ્લેગશિપ સ્ટોર શરૂ કર્યું.

કલા સાહિત્ય ગુજરાત ધાર્મિક ભારત સમાચાર


આગામી એક વર્ષમાં રિટેલ સ્ટોર્સની સંખ્યા બમણી કરવાનો લક્ષ્યાંક, માર્કી સ્થળોએ સ્ટોર્સ ખોલવાનો લક્ષ્યાંક
બરોડામાં પોતાનો પહેલો સ્ટોર શરૂ કર્યો ,ગયા મહિને અમદાવાદમાં પ્રથમ ફ્લેગશિપ સ્ટોર ખોલ્યો
કેઝ્યુઅલ ટ્રાવેલ સેગમેન્ટમાં અગ્રણી લગેજ બ્રાન્ડ સફારીએ બરોડામાં (5 અંજલી ચેમ્બર, સર્કિટ હાઉસ, આરસી દત્ત રોડ, અલકાપુરી) એક ફ્લેગશિપ સ્ટોર શરૂ કર્યો છે જેથી ગુણવત્તાયુક્ત મુસાફરી સંબંધિત વસ્તુઓ સરળતાથી સુલભ બને. આ સ્ટોર પ્રવાસીઓની ટ્રોલી, બેકપેક અને ટ્રાવેલ એસેસરીઝ સહિત તમામ મુસાફરીની જરૂરિયાતો પૂરી કરશે. ગ્રાહકોની વધતી સંખ્યા સાથે આજે અનુકૂળ શોપિંગ અનુભવની શોધમાં છે જે સસ્તું અને મૂલ્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે, ખાસ કરીને જ્યારે મુસાફરીની આવશ્યકતાઓની વાત આવે છે, માર્કી સ્ટોર્સ ગ્રાહકોને પસંદ કરવા માટે ઉત્પાદનોની વિશાળ પસંદગી આપે છે.
જેમ જેમ કોવિડ પ્રતિબંધો સરળ થવાનું શરૂ થાય છે અને સામાન્ય સ્થિતિ પરત આવે છે, મુસાફરી ઉદ્યોગ આગામી દિવસોમાં અભૂતપૂર્વ તેજી જોશે. તેમના ઘરોમાં મર્યાદિત અને આરોગ્યના ધોરણો દ્વારા પ્રતિબંધિત, લોકો બહાર જવાની અને નવી જગ્યાઓની શોધખોળ કરવાની તેમની ઈચ્છા પૂરી કરવા આતુર છે. આને ધ્યાનમાં રાખીને, સફારી, સખત અને નરમ સામાનની બ્રાન્ડ, સેગમેન્ટમાં એક વિશાળ તક જુએ છે અને લોકોના મુસાફરીના અનુભવને વધારવા માટે પ્રયત્નશીલ છે.
સ્ટોરનું ઉદ્ઘાટન કરતા શ્રી ઈન્દ્રનીલ રોય – વરિષ્ઠ ઉપાધ્યક્ષ – સેલ્સ, સફારી ઈન્ડસ્ટ્રીઝ ઈન્ડિયા લિમિટેડએ જણાવ્યું હતું કે, “મુસાફરી ઉદ્યોગ તેમના ઘરોમાંથી બહાર નીકળવા, અને નવા સ્થળોની શોધખોળ કરવા, પોતાની જાતને નવીન બનાવવા અને પ્રવાસીઓના ઉત્સાહ સાથે આગળ વધવાની રાહ જોઈ રહ્યો છે. સામાન્ય સ્થિતિમાં પાછા આવી રહ્યા છીએ. વ્યસ્ત જીવનથી થોડો સમય વિતાવો.આમાં સફારી તેમની મુસાફરીને વધુ સરળ, આનંદદાયક અને યાદગાર બનાવવા માટે પ્રતિબદ્ધ છે અને આ પ્રવાસનું ઉદ્ઘાટન કર્યું છે જે “મુસાફરો” ની જરૂરિયાતો પૂરી કરશે.
ગુજરાતના મુખ્ય શહેરોમાંના એક બરોડામાં આ સ્ટોર કોઈપણ હેતુ માટે અને ગમે ત્યાં મુસાફરી કરતા ગ્રાહકોને અત્યાધુનિક સામાન અને અન્ય ટ્રાવેલ એસેસરીઝ સાથે સેવા આપશે. ગ્રાહકો તેમની જરૂરિયાતો અને બજેટ મુજબ પસંદ કરવા માટે એક્સેસરીઝના વિકલ્પોની ભરમાર મેળવી શકે છે. સફારીમાં સમગ્ર ભારતની હાજરી છે અને તેણે તાજેતરમાં જ દિલ્હીના ટી 3 એરપોર્ટ પર ફ્લેગશિપ સ્ટોર ખોલ્યો છે. અમે ગ્રાહકોની સંખ્યા વધારવા માટે દેશભરના મોટા એરપોર્ટ પર વધુ સ્ટોર્સ ખોલવા વિચારી રહ્યા છીએ. ” શ્રી રોયે ઉમેર્યું.

TejGujarati