નવી દિલ્હીથી આરતી હરીશ મહેતા દ્વારા બીજું સોલો આર્ટ એક્ઝિબિશન.

આંતરરાષ્ટ્રીય કલા સાહિત્ય ગુજરાત ભારત લાઇફ સ્ટાઇલ વિશેષ સમાચાર

કલાકાર ફાઉન્ડેશન પ્રસ્તુત કરે છે “પ્રોસ્પેક્ટ” – નવી દિલ્હીથી આરતી હરીશ મહેતા દ્વારા બીજું સોલો આર્ટ એક્ઝિબિશન. ડ્રીમ આર્ટ વર્લ્ડ ગેલેરી, ઉજાલા સર્કલ પાસે, અમદાવાદ, ગુજરાત ખાતે તેમની કલાકૃતિઓનું પ્રદર્શન 30 ઓગસ્ટથી 1 સપ્ટેમ્બર.

કલાકાર આરતી મહેતા ડિફેન્સ બેગ્રાઉંડ થી સંબંધિત છે કારણ કે તેમના પિતા એરફોર્સમાં હતા. તેણીએ એક શિક્ષક તરીકે કામ કરવાનું શરૂ કર્યું અને હવે તેમની પાસે 24 વર્ષનો અનુભવ છે. તેના બાળકો સ્થાયી થયા પછી, તેણીએ એક શોખ તરીકે ચિત્રકામ કર્યું અને સતત 7 વર્ષથી ચિત્રકામ કરી રહી છે. તેમણે રાષ્ટ્રીય અને આંતરરાષ્ટ્રીય સ્તરે વિવિધ પ્લેટફોર્મ પર તેમના કાર્યનું પ્રદર્શન કર્યું છે.

તેમના કાર્યોનું પ્રદર્શન વિવિધ દેશોમાં કરવામાં આવ્યું છે: નેધરલેન્ડ, દુબઈ, શ્રીલંકા, નેપાળ અને બાંગ્લાદેશ. પર્યાવરણ દિવસ નિમિત્તે તે ગિનીસ વર્લ્ડ રેકોર્ડની સભ્ય હતી. ગર્લ્સ ડે પર તેમને 2 વખત ફેસ વર્લ્ડ રેકોર્ડ આપવામાં આવ્યો છે. તેમણે ઘણા પુરસ્કારો જીત્યા છે અને માને છે કે કલા આપણા મનની કુદરતી જિજ્ઞાસા જગાડે છે. પર્યાવરણવાદી- મિશન ઓક્સિજનના એમ્બેસેડર, અને ઘણા વિશેષાધિકૃત બાળકો માટે મોડેલ પણ રહ્યા છે.

આ પ્રદશન ના મુખ્ય મહેમાન શ્રી કીર્તિ ઠાકર (ફિલ્મ લોકેશન એડવાઇસર),
શ્રી વ્રજ મિસ્ત્રી કલાકાર , (ફોટોગ્રાફર IIPC સિલ્વર,Hon. APF,Hon. WPAI,ASIIIPC).
શ્રી હેમંતકુમાર પંડ્યા
(ડાયરેક્ટર ઓફ ગેલેક્સી ગ્લોબલ સ્કૂલ, આર્ટીસ્ટ , વ્રાઈટર)

TejGujarati