ડ્રીમ આર્ટ વર્લ્ડ ગેલેરી, અમદાવાદ ખાતે 26 ઓગસ્ટથી 29 ઓગસ્ટ 2021 સુધી આંતરરાષ્ટ્રીય કલા પ્રદર્શન -2021 ચાલી રહ્યું છે.

આંતરરાષ્ટ્રીય ગુજરાત ભારત લાઇફ સ્ટાઇલ વિશેષ સમાચાર

કલાકાર ફાઉન્ડેશન પ્રસ્તુત કરે છે “ધ ફેમસ અમદાવાદ” આંતરરાષ્ટ્રીય પ્રદશન-

ડ્રીમ આર્ટ વર્લ્ડ ગેલેરી, અમદાવાદ ખાતે 26 ઓગસ્ટથી 29 ઓગસ્ટ 2021 સુધી આંતરરાષ્ટ્રીય કલા પ્રદર્શન -2021 ચાલી રહ્યું છે. સમૂહ કલા પ્રદર્શન જેમાં નોઇડા, દિલ્હી, ભોપાલ, કોલકાતા, ગોવા, ગુરુગ્રામ, ધ્રેદૂન – સમકાલીન, અમૂર્ત, આધુનિક અને ફોટોગ્રાફી – આબેહૂબ અને આધુનિક શૈલીમાં અને કેટલાક વિવિધ માધ્યમોમાં ક્રાફ્ટ વર્ક્સ જેવા ભારતના વિવિધ શહેરોના કલાકારો દ્વારા ચિત્રો પ્રદર્શિત થયા છે.જમ્મુ, ચંદીગઢ,થાણે, અહમદનગર, મેરઠ, ટોંક, અમરોહા, કલ્યાણ, શ્રી રામપુર, વૈશાલી, અમદાવાદ, મેંગલોર, કૌશાંબી કટક, ઇન્દોર, ઉદયપુર અને સંયુક્ત આરબ અમીરાત, શ્રીલંકા.
અમારા મુખ્ય મહેમાન ડો.દેવલ એ. પરીખ (ગેસ્ટ્રોએન્ટેરોલોજિસ્ટ સર્જન), શ્રી મનહર કાપડિયા (શેઠ સીએન કોલેજ ઓફ ફાઇન આર્ટ્સમાં I/C પ્રિન્સિપાલ), સુશ્રી કેના મુલ્તાની (સામાજિક કાર્યકર, કલાકાર) દ્વારા દીપ પ્રગટાવી પ્રદશન ખુલ્લું મૂકવામાં આવ્યું હતું.

પ્રદર્શન કલ્પના, પરિપ્રેક્ષ્ય અને શૈલીનું રસપ્રદ જોડાણ હશે. આ પ્રદર્શન ભારતની કેટલીક અગ્રણી પ્રતિભાઓ પર પ્રકાશ પાડે છે. કોઈ પણ સીમાની બહાર કલાને એકસાથે લાવવાની દ્રષ્ટિ સાથે, “ધ ફેમસ અમદાવાદ” પ્રદર્શન કલાકારોને એક સામાન્ય મેદાન લાવે છે. આર્ટિસ્ટ ફાઉન્ડેશન વિવિધ ક્ષેત્રોમાં આવનારી પ્રતિભાઓને પ્રોત્સાહન આપે છે, વંચિતોનો વિકાસ એ અમારો મુખ્ય ઉદ્દેશ છે કારણ કે નાની વસ્તુઓ તેમના માટે મોટી પ્રશંસા બની જાય છે.

અમારા શોમાં ભાગ લેનાર કલાકારો છે- અંજિની લૈતુ, બેલા પ્રસાદ, લક્ષ્મણ કુમાર, નિશીકાંત પાલાંદે, મોહી જયા, આધ્યા જેટલી, અંજલિ મિશ્રા, અનુજા નવનાગે, અશોક પટનાયક, ભારતી ચૌહાણ, છાયા કુમારી, હરપ્રીત કૌર, લલિતા રવિન્દ્રન, પરમિન્દર કૌર, પ્રચેતા બેનર્જી, રિયા સંમિતા, સંજોતા , શત્રુપા ભટ્ટાચારજી, શીશ રામ, ગુરસિમરન અરોરા, સોનાલી સિહી, ઉબેદ દારુવાલા, વિનીતા કોલાસો, રીના શિરોડકર, વિસ્માયા, વસીક શેખ, મનોજ સિંહ, રેખા શર્મા, ઉદ્દેશ મુખર્જી, આરતી મહેતા, શાલિની ગુપ્તા,અલકા નિર્ગુડકર, મનોજ કુમાર, શિવાંશુ અગ્રવાલ, અક્ષય અગ્રવાલ, સબિકા ફની, આદિપ દત્તાત્રેય કિસનરાવ, થોરાટ સખારામ સાવલેરામ, આર મુકુંદ પોપટરાવ, મીનાક્ષી ચૌબે, સુબોધ રંજન, કલ્પ હરિયા, પ્રભાત સાલ્વે, સૌરભ શ્રીવાસ્તવ

TejGujarati