સ્કોડા કુશકને 3000 થી વધુ બુકિંગ સાથે જબરદસ્ત પ્રતિસાદ મળ્યો

આંતરરાષ્ટ્રીય ઓટોમોબાઇલ ગુજરાત ભારત લાઇફ સ્ટાઇલ વિશેષ સમાચાર

સ્કોડા કુશકને 3000 થી વધુ બુકિંગ સાથે જબરદસ્ત પ્રતિસાદ મળ્યો

રથ યાત્રા ના પાવન અવસરે અમદાવાદમાં ડિલિવરી આજથી શરૂ થઈ છે

સ્કોડા ઓટો ઇન્ડિયાએ આજે જ અમદાવાદથી નવી લોન્ચ થયેલી કુશકની ગ્રાહકોની ડિલીવરી શરૂ કરી. સ્કોડા ઓટો ઇન્ડિયાના ઝોનલ બિઝનેસ મેનેજર શ્રી અભિષેક મજમુદાર ની ઉપસ્થિતિમાં. આ પ્રસંગે શ્રી મજમુદરે જણાવ્યું હતું કે “કુશાક 28 જૂન 2021 ના રોજ 10.49 લાખ (એક્સ શો-રૂમ) ની શરૂઆતી કિંમત સાથે શરૂ કરવામાં આવી હતી. તે વૈશ્વિક સ્તરે વખાણાયેલી TSI તકનીક દ્વારા સંચાલિત છે જેમાં 2 એન્જિન વિકલ્પો – 1.0L અને 1.5L TSI છે, જે અનુક્રમે 115 પીએસ અને 150 પીએસ પહોંચાડે છે.

કુશાકમાં વાયરલેસ એન્ડ્રોઇડ ઓટો અને એપલ કારપ્લે, વેન્ટિલેટેડ ફ્રન્ટ સીટ, એલઇડી લાઇટિંગ, ક્રુઝ કંટ્રોલ અને સનરૂફ સાથે 10 ઇંચની ટચસ્ક્રીન ઇન્ફોટેનમેન્ટ સિસ્ટમ આપવામાં આવી છે. તેમાં 6 જેટલા એરબેગ્સ, રિયર પાર્કિંગ કેમેરા અને ટાયર પ્રેશર મોનિટર જેવા ફીચર્સ ઉપલબ્ધ છે છે જ્યારે ઇલેક્ટ્રોનિક સ્થિરતા નિયંત્રણ પહેલા સેગમેન્ટના ધોરણ તરીકે પ્રસ્તુત કરવામાં આવી છે.

દરેક કુશાક 4 વર્ષ / 1,00,000 કિ.મી. વોરંટી સાથે સંપૂર્ણ “PEACE OF MIND” સાથે આવે છે, જે 6 વર્ષ / 1,50,000 કિ.મી. સુધી વિસ્તૃત થઇ શકે છે છે. વધુમાં, સ્કોડા 2 વર્ષની બેટરી વોરંટી, 3 વર્ષની પેઇન્ટ વોરંટી, 6 વર્ષ ની કાટની વોરંટી આપે છે. “

આ પ્રસંગે સ્કોડા ઓટો ઇન્ડિયાના બ્રાન્ડ ડાયરેક્ટર શ્રી ઝેક હોલિસે જણાવ્યું હતું કે, “અમે અમદાવાદના ગ્રાહકોને કુશાકની ડિલિવરી શરૂ કરવા માટે ખૂબ જ રોમાંચિત છીએ. કુશક ભારતીય ગ્રાહકોને ધ્યાનમાં રાખીને ખાસ બનાવેલ છે. લોન્ચ થયા પછી ગ્રાહકો તરફથી મળેલ પ્રતિક્રિયાઓ જબરજસ્ત છે અને અમારી પાસે ભારતભરમાં પહેલેથી જ 3000 થી વધુ બુકિંગ છે. અમદાવાદનો પ્રારંભિક પ્રતિસાદ પણ આશ્ચર્યજનક છે.

ડીલર સ્ટેલર સ્કોડા ના CEO અભિમન્યુ ત્રિપાઠી જણાવ્યું “અમને અમદાવાદમાં અમારા ગ્રાહકોને નવી કુશાક ઓફર કરવામાં આનંદ થાય છે.”

TejGujarati
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •