અમદાવાદ વિજય ચાર રસ્તા ખાતે ઇન્ક્યુસ્પેઝનો ગુજરાતમાં પ્રથમ 300 સીટર ઓફીસ સાથે માર્કેટમાં પ્રવેશ કર્યો..

સમાચાર

અમદાવાદ* પ્રીમિયમ કો-વર્કિંગ અને મેનેજ ઓફિસ સ્પેસ પ્રદાતા ઇન્ક્યુસ્પેઝ જે સમગ્ર ભારત માં પોતાની હાજરી ધરાવે છે તેણે આજે ધ લિંક વિજય ચાર રસ્તા, અમદાવાદ ગુજરાત ખાતે પોતાના પ્રથમ સેન્ટર ની શરૂઆત કરી. અમદાવાદ નું નવું કેન્દ્ર 12000 ચોરસ સ્કવેર ફિટ માં ફેલાયેલ છે જે મિટિંગ રૂમ, ખાનગી ઓફિસ, કોન્ફરન્સ રૂમ ધરાવે છે. ધ લિન્ક ખાતે ઇન્ક્યુસ્પેઝ, અમદાવાદ શહેરનું પ્રથમ કેન્દ્ર છે અને આગામી 12 મહિનામાં કંપની રાજ્યના વિવિધ શહેરોમાં 4-5 વધુ કેન્દ્રો ખોલવાની યોજના બનાવી રહી છે. ધ લિંક ખાતે ની આ નવી સુવિધા એમએસઈ, મોટા સાહસો અને સ્ટાર્ટઅપ્સ માટે વૈશ્વિક કક્ષાના માળખાકીય સુવિધા પ્રદાન કરે છે.

ઇન્ક્યુસ્પેઝ 30 શહેરો માં ઉપસ્થિત છે અને 58 થી વધારે સ્થાનો એ પોતાની સુવિધા પ્રદાન કરે છે. વડોદરા અને ત્રિવેન્દ્રમમાં કંપનીના કેટલાક આગામી કેન્દ્રો સંયુક્ત રીતે 1500 થી વધુ બેઠકો મેળવશે અને આ સાથે કંપની ટીયર 2 અને ટીયર 3 શહેરોમાં વધુ પ્રવેશ મેળવવા માટે પ્રતિબદ્ધ છે.

*ઇન્ક્યુસ્પેઝ ના સીઓઓ મોહિત શ્રીવાસ્તવ એ જણાવ્યું કે* “વર્ષોથી ગુજરાત રાજ્ય ઉદ્યોગો અને ક્ષેત્રોમાં તકોની જમીન તરીકે પોતાને સ્થાન આપે છે. રાજ્યની ઇકો સિસ્ટમ હંમેશાં તકોથી સમૃદ્ધ રહે છે.અને માનનીય વડા પ્રધાન શ્રી નરેન્દ્ર મોદીની માર્ગદર્શિકા હેઠળ તાજેતરમાં મેક ઇન ઇન્ડિયા અભિયાન સાથે, આગામી કેટલાક વર્ષોમાં વિસ્ફોટક વૃદ્ધિ માટે ગુજરાત માટે મંચ નક્કી કરવામાં આવ્યો છે.અમે ગુજરાત ના હૃદય સમાન અમદાવાદ ખાતે અમારા પ્રથમ સેન્ટર ના લોન્ચ સાથે ખુબજ ઉત્સાહિત છીએ.કો-વર્કિંગ સ્પેસ એ આ રાજ્ય માટે નવું નથી, પરંતુ અમે જે પ્રકાર ની રાહત અને રાષ્ટ્રીય એક્સેસ પ્રદાન કરીએ છીએ તેને અમને અહીં આવવા માટે મદદ કરી છે. હવે વધુ કંપનીઓ હબ મોડેલ ને અપનાવી ઘર ની નજીક કામ કરવાનું પસંદ કરી રહી છે ત્યારે અમને વિશ્વાસ છે કે ગુજરાત તેના પ્રતિસાદથી અમને આશ્ચર્યચકિત કરશે.” તેમણે વધુ માં જણાવ્યું કે* “ગુજરાતમાં વિસ્તરણ સાથે, અમે પ્રથમ વખત ભારતભરના સાહસિકો માટે સમગ્ર ગુજરાત અને ભારત માં ફ્રેન્ચાઇઝી તકો ની જાહેરાત કરી રહ્યા છીએ.અમને દેશભરમાંથી ફ્રેન્ચાઇઝી માટેની પૂછપરછની સંખ્યા પ્રાપ્ત થઈ છે.અને અમદાવાદમાં લોકાર્પણ સાથે અમને લાગે છે કે આ ઓફરનો સમય યોગ્ય છે.ફ્રેન્ચાઇઝી પ્રોગ્રામની શરૂઆત સાથે અમે રાજ્યમાં આવકની તકો ચલાવવા બિલ્ડરો, એસેટ માલિકો અને ચેનલ ભાગીદારો સાથે સહયોગ કરવા માટે આગળ જોઈ રહ્યા છીએ. આ પહેલ ઉદ્યમકોને ઇન્ક્યુસ્પેઝ સાથે ભાગીદારી કરવા અને પોતાને માટે સંપત્તિની તકો ઉભી કરવામાં સક્ષમ બનાવશે અને સ્થાનિક રહેવાસીઓને વધારાની રોજગારી પણ આપશે.

ગુજરાત રાજ્ય માં કો-વર્કિંગ સ્પેસ ની વૃદ્ધિ વિષે વાત કરતા મોહિત શ્રીવાસ્તવા એ જણાવ્યું કે “છેલ્લા એક દાયકામાં ગુજરાત રાજ્યમાં મોટા પાયે માળખાગત વિકાસ જોવા મળ્યો છે.અને વાર્ષિક વાયબ્રન્ટ ગુજરાત અભિયાન સાથે, રાજ્ય આંતરરાષ્ટ્રીય કંપનીઓ અને વિદેશી મહાનુભાવોની ઘણી વધુ મૂડી અને પ્રતિબદ્ધતાઓ આકર્ષિત કરવામાં સક્ષમ છે. રાજ્યમાં ઇન્ક્યુસ્પેઝની પ્રવેશ આગળની વૃદ્ધિના ઉત્પ્રેરક તરીકે કાર્ય કરશે અને જરૂરી આંતરમાળખા પ્રદાન કરશે જે આંતરરાષ્ટ્રીય પ્રતિભાને આકર્ષિત કરવામાં અને એમએનસીની રાજ્યમાં કચેરીઓ સ્થાપવા માટે મદદ કરશે.અદ્યતન સુરક્ષા અને એક્સેસ નિયંત્રણ ઉપકરણો, થર્મલ કેમેરા અને આઇઓટી ડિવાઇસીસ સાથેની આર્ટ ઇન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચરની સેવાઓ સાથે, અમે અમારા સભ્ય ભાગીદારોને લાઇન ટોચની સુવિધા પહોંચાડવાનું વચન આપીએ છીએ.

અમદાવાદ અમારું ગુજરાત નું પ્રથમ કેન્દ્ર છે અને બીજું વડોદરા ખાતે શરુ કરવામાં આવશે. અમે એલેમ્બિક જૂથ સાથે ભાગીદારી કરી છે અને આ નવી સુવિધા આ મહિનાના અંતમાં શરૂ થવાની છે અને તેમાં 1000 બેઠકોની ક્ષમતા હશે જે આપણને ગુજરાતની સૌથી મોટી વ્યવસ્થાપિત ઓફિસ સ્પેસ પ્રોવાઇડર બનાવશે.સુરત અને રાજકોટ એવા અન્ય શહેરો છે જેનું અમે નજીકથી મૂલ્યાંકન કરી રહ્યા છીએ અને 2021 સુધીમાં ગુજરાતમાં 5 લાખ ચોરસફૂટ ક્ષેત્રનો વિસ્તાર કરવાની અમારી યોજના હોવાથી આ બજારમાં એસેટ માલિકો સાથે કામ કરવા માટે ખુલ્લા છે.

કોવિડ પછી, મોટા કોર્પોરેટ્સ તેમના સ્થાવર મિલકતોના પોર્ટફોલિયોને એકીકૃત કરશે અને તેનું મૂલ્યાંકન કરશે જેનાથી તેઓ તેમના એકંદર ખર્ચ પર બચત કરી શકશે. અને ઇન્ક્યુસ્પેઝજે પ્રકારની રાહત પૂરી પાડે છે તે સાથે – લીઝની મુદત હોય, માપન કરવાની ક્ષમતા અથવા યોગ્ય કદની માનવબળ હોઇ શકે; મોટા ઉદ્યોગો માટે સહકારી ઉદ્યોગ અને વ્યવસ્થાપિત ઓફિસની જગ્યામાં ખાસ્સી વૃદ્ધિ થશે. મોટી કંપનીઓ અને સંપત્તિ માલિકો સાથેની અમારી સગાઈ બહુવિધ સ્તરે છે.અમે તે સંપત્તિઓ પર મુદ્રીકરણની તકો ઉભી કરવામાં સક્ષમ છીએ જે રોકાણકારો અને ભૂતકાળમાં મોટી સ્થાવર મિલકતોના માલિકી ધરાવે છે અથવા લીઝ પર લીધેલા મોટા કોર્પોરેટરો માટે કોઈપણ આરઓઆઈ પરત નથી આપી રહ્યા.અમે માસિક ભાડાના એક્સપોઝરને 30% -40% ઘટાડવામાં તેમની સહાય માટે આવવા અને તેમની સાથે સહયોગ કરવા સક્ષમ છીએ.

ઇન્ક્યુસ્પેઝએક રાષ્ટ્રીય બ્રાન્ડ છે તે જોતાં, તે અમદાવાદમાં અમારા સભ્ય ભાગીદારોને દેશભરમાં આપણા કેન્દ્રો અને સુવિધાઓની એક્સેસની મંજૂરી આપશે. આ વિસ્તરણમાં અમે સ્થાનિક નજીકમાં એક વર્લ્ડ ક્લાસ ઓફિસની માંગને પૂર્ણ કરવા માટે ગુજરાતમાં 5 લાખ ચોરસ ફૂટ જગ્યા મેળવવાનું પણ વિચારી રહ્યા છીએ. તદુપરાંત, ડ્રાઇવિંગ એન્ટરપ્રાઇઝ રીઅલ એસ્ટેટ સોલ્યુશન્સ પર તીવ્ર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરીને; અમે તે કંપનીઓ માટે ભવિષ્યના વિકાસને ટેકો આપવા માટે તૈયાર છે જે વિસ્તૃત થવા ઇચ્છે છે અને ભારતમાં અનેક સ્થળોએ નવી ઓફિસ ખોલશે.

TejGujarati