“હરિયાણામાં ધોળે દિવસે નિકિતા તોમરની વિદ્યાર્થીનીની મુસ્લિમ યુવકે ગોળી મારી હત્યા કરી છે” એક તરફી પ્રેમ અને લવજેહાદના આ જઘન્ય કૃત્યના વિરોધમાં તેમજ હત્યારાને જાહેરમાં ફાંસી આપવામાં આવે તે સંદર્ભે “કર્ણાવતી મહાનગર બજરગદ્લ” દ્વારા ગાંધીનગર કલેકટરશ્રીને આવેદનપત્ર આપવામાં આવશે,,

ગુજરાત ભારત સમાચાર

????
// જય જય શ્રી રામ //
“હરિયાણા ના ધોળે દિવસે નિકિતા તોમર નામની વિદ્યાર્થીની ની મુસ્લિમ યુવકે તોસિફ ગોળી મારી હત્યા કરી છે”,,, એક તરફી પ્રેમ અને લવજેહાદ ના આ જઘન્ય કૃત્ય ના વિરોધ માં તેમજ હત્યારા ને જાહેર માં ફાંસી આપવામાં આવે તે સંદર્ભે “કર્ણાવતી મહાનગર બજરગદ્લ” દ્વારા ગાંધીનગર કલેકટરશ્રી ને આવેદનપત્ર આપવામાં આવશે,,,
ખંડ, પ્રખડ, જિલ્લા, મહાનગર ના તમામ પદાધિકારી અને બજરનગી કાર્યકર્તા ની ઉપસ્થિત ફરજીયાત છે,,,
સ્થળ:- કલેકટર ઓફીસ
સેકટર 11 પ્રથિકા ડેપો પાસે ગાંધીનગર
સમય:- 29/10/2020,ગુરુવાર
સમય સાંજે 3..00 કલાકે
આપનો

શકિતસિહ ઝાલા
ગાંધીનગર જીલ્લા બજરંગદળ પ્રમુખ

9737761904

TejGujarati