ખાસ વાંચો નહીં., વિચારો. – આ આઇકોનિક ફોટોગ્રાફમાં મેટાડોર અલ્વારો મુનિરોની કારકિર્દીનો અંત દર્શાવવામાં આવ્યો હતો.

સમાચાર

આ આઇકોનિક ફોટોગ્રાફમાં મેટાડોર અલ્વારો મુનિરોની કારકિર્દીનો અંત દર્શાવવામાં આવ્યો છે. તેજીની લડતની વચ્ચે, તે અચાનક, પસ્તાવો સાથે, એરેનાના કિનારે બેસી ગયો. પછી એક ઇન્ટરવ્યુમાં, અલ્વારોએ કહ્યું, “અચાનક મેં શિંગડા જોયા નહીં, પરંતુ બળદની આંખો જોયા. તે મારી સામે ઉભો રહ્યો અને મારી સામે જોયું. બસ ઉભો રહ્યો અને જોયો, હુમલો કરવાનો કોઈ પ્રયાસ કર્યો નહીં. ખૂબ જ નિર્દોષતા કે બધા પ્રાણીઓ તેમની નજરમાં છે, મદદની વિનંતી સાથે મારી તરફ જોયું. ” “તે ન્યાય માટેના પોકાર જેવું હતું અને ક્યાંક મારી અંદર મને અચાનક સમજાયું કે તે પ્રાર્થનામાં ભગવાનને જે રીતે સંબોધિત કરે છે તે રીતે તે મને સંબોધિત કરી રહ્યો છે, હું તમારી સાથે લડવા માંગતો નથી, કૃપા કરીને મને બચાવી દો, કારણ કે મેં તમને કંઈ ખોટું કર્યું નથી. જો તમે ઇચ્છો તો મારી નાખો, જો તમે ઇચ્છો, પરંતુ હું તમારી સાથે લડવા માંગતો નથી. ” “અને મેં તેની આંખોમાં વાંચીને, મને પૃથ્વી પરનો સૌથી ખરાબ પ્રાણી જેવો લાગ્યો અને યુદ્ધમાં વિક્ષેપ પાડ્યો. તે પછી, મેં બુલફાઇટીંગ બંધ કર્યું અને શાકાહારી બન્યા.” આ વાર્તા 2012 માં ફરી પ્રકાશિત થઈ હતી. તે પછી હજારો અન્ય વિદેશી પ્રકાશનોએ પણ આ પ્રકાશિત કર્યું હતું

TejGujarati