*ગુરૂપૂર્ણિમાના પાવન પર્વે મહંતે લગાડ્યું લાંછન મહિલા શ્રદ્ધાળુ પાસે કિસની માંગણી કરી હતી*

આંતરરાષ્ટ્રીય ઓટોમોબાઇલ ગુજરાત ભારત સમાચાર

ખોરાસા: સૌરાષ્ટ્રના તિરૂપતિ બાલાજી મંદિરની જ્યાના મહંતે એક મહિલા પાસે અભદ્ર માંગ કરી જે બાદ શ્રદ્ધાળુઓમાં રોષ છે ખોરાસા તિરૂપતિ બાલાજી મંદિરના મહંત શ્યામ નારાયણની એક ઓડિયો ક્લિપ વાયરલ થઈ છે. જેમા મહિલા શ્રદ્ધાળુ પાસે મહંત શ્યામ નારાયણે કિસની માંગણી કરી હતી. જે બાદ મહિલા શ્રદ્ધાળુએ રોષમાં આવીને સાધુને ફોન કરીને ખખડાવ્યા હતા. આ ગંભીર ઘટના સામે આવ્યા બાદ આ મંદિરમાં અપાર શ્રદ્ધા ધરાવતા શ્રદ્ધાળુઓએ મહંત વિરુદ્ધ સુત્રોચ્ચાર કર્યો હતો અને મહંત શ્યામ નારાયણને હટાવાની માંગ કરી હતી. તો આ મંદિરના ટ્રસ્ટીઓએ પણ સ્વીકાર કર્યો છે કે ઓડિયો ક્લિપમાં અવાજ મહંત શ્યામ નારાયણનો જ છે. આ સાથે મંદિરના ટ્રસ્ટીએ મહંત શ્યામ નારાયણે પહેલા પણ આર્થિક ગોટાળા કર્યાનો આક્ષેપ કર્યો છે.આ ઘટનામાં ઓડિયો ક્લિપ વાયરલ થવા સીવાય બીજુ કંઇ નથી. જે મહિલા પાસે અભદ્ર માંગ કરાઇ છે તે મહિલા બદનામીના ડરે સામે આવી નથી. જેથી ફરિયાદ પણ થઇ નથી
****

TejGujarati