*કોરોના કહેર વચ્ચે યોજાઈ રક્તદાન શિબિર*

આંતરરાષ્ટ્રીય ઓટોમોબાઇલ કલા સાહિત્ય ગુજરાત ટેક્નોલોજી બિઝનેસ ભારત મનોરંજન સમાચાર

અમદાવાદની કાળઝાળ ગરમી અને કોરોના કહેર વચ્ચે થેલેસેમિયા પિડીત દર્દીઓ માટે રક્તની અછતે મોટી મહામારી સર્જી છે ત્યારે ભારત વિકાસ પરિષદ બાપુનગર શાખા અને પ્રથમ રેસિડેન્સીના રહેવાસીઓ દ્વારા *28 જૂન 2020 ને રવિવાર સવારે 9 થી 1 દરમ્યાન પ્રથમ રેસિડેન્સી, દિપક સ્કૂલ પાસે, નિકોલ નરોડા રોડ, નિકોલ, અમદાવાદ* ખાતે એસી રેડક્રોસ બ્લડ વાનમાં યોજાયેલ રક્તદાન શિબિરમાં 10 રક્તદાતાઓએ રક્તદાન કરીને કોરોના વૉરિયર્સ બનીને માનવતાના આ ભગીરથ કાર્યમાં યોગદાન આપવા બદલ સૌ રક્તદાતાને અભિવંદન. *દરેક રક્તદાતાને રેડક્રોસ તરફથી માસ્ક અને સેનેટાઈઝની એક બોટલ તેમજ શાશ્વત હર્બલ ચાનું પાઉચ અને કફ સિરપની બોટલ મેહુલ કરકર તરફથી ફ્રી આપવામાં આવી.*

સારસ્વત અને યુથ હોસ્ટેલ્સ ગુજરાત રાજ્યના વાઇસ પ્રેસિડેન્ટ મુકેશ પડસાલા આજે 25મી વખત રક્તદાન કર્યું હતું. આ શિબિરની સફળતા પ્રથમ રેસિડેન્સીના કલ્પેશ કેવડિયા, કેતન ગોયાણી અને સંસ્થાના અતુલ ઘાડિયા અને કમલેશ કકાણીને આભારી છે. સ્ટોરી: મુકેશ સાયકલીસ્ટ (રેડક્રોસ બ્લડ કેમ્પઈન પેટ્રેન)

TejGujarati