કોરોના રિંગ ટોન. – જસ્ટિન ભલ્લા.

આંતરરાષ્ટ્રીય ગુજરાત ભારત સમાચાર

જસ્ટિન ભલ્લા – કોરોના રિંગ ટોન કોરોના સંક્રમણ શરૂ થતાની સાથે જ દેશભરના મોબાઈલ નંબર માં એક કોલર ટ્યુન આવવાની શરૂ થઈ ગઈ હતી. ઘણા લોકો તો આ કોલર ટ્યુન થી પરેશાન થવા લાગ્યા હતા. કારણ કે તેના કારણે લાંબા સમય સુધી કોલ કનેક્ટ કરી શકતો ન હતો.

કોરોના વિરુદ્ધ જાગૃતતા લાવવા માટે આ કોલર ટ્યુન ને બધા મોબાઇલ નંબરમાં સેટ કરવાનો ભારત સરકારે આદેશ આપ્યો હતો.

એટલા માટે આ બધા નંબર પર જરૂરી કરી દેવામાં આવેલ છે.આ કોલર ટ્યુન માં તમે સાંભળો છો કે, કોરોના વાયરસ અથવા કોવિડ-૧૯ સાથે આજે સમગ્ર દેશ લડી રહ્યો છે. પરંતુ યાદ રહે કે આપણે આ બીમારી સાથે લડવાનું છે, બીમાર સાથે નહીં. તેમની સાથે ભેદભાવ કરવો નહીં. તેની દેખભાળ કરો અને આ બીમારીથી બચવા માટે જે આપણી ઢાલ છે જેમ કે આપણે ડોક્ટર,સ્વાસ્થ્ય કર્મચારીઓ, પોલીસ, સફાઈ કર્મચારી વગેરે ને સન્માન આપો. તેનો પૂરો સહયોગ કરો. આ યોદ્ધાઓની કરો દેખભાળ તે દેશ જીતશે કોના થી હર હાલ. વધારે જાણકારી માટે તમે સ્ટેટ હેલ્પલાઇન નંબર અથવા સેન્ટ્રલ હેલ્પલાઇન નંબર ૧૦૭૫ પર કોલ કરો.

ભારત સરકાર દ્વારા જન હિતમાં જારી.કરુણા પ્રત્યે લોકોમાં જાગૃતતા ફેલાવનારા અવાજ જસલીન ભલ્લા નો છે.

જણાવી દઈએ કે જસ્ટિન ભલ્લા ખૂબ જ મશહૂર વોઇસ ઓવર આર્ટિસ્ટ છે.

જો તમે ટીવી અને રેડિયો ધ્યાનથી સાંભળતા હશે, તો તમને લાગશે કે આ અવાજ તમે પહેલા પણ ઘણી વખત સાંભળ્યો છે. જસલીન અને કરિયરની વાત કરી તો તેમણે સ્પોર્ટ્સ જર્નાલિસ્ટ ના રૂપમાં પોતાના કરિયરની શરૂઆત કરી હતી. થોડા દિવસથી સુધી તેમણે સ્પોર્ટ્સ સેક્ટરમાં કામ કર્યા બાદ હવે વોઈસ ઓવર ની દુનિયામાં આવી ગયા. જસલીન પાછલા ૧૦ વર્ષો થી પણ વધારે સમયથી દુનિયામાં કામ કરી રહી છે.

TejGujarati