બ્રહ્મક્ષત્રિય મહિલા ક્લબે તેના તમામ સભ્યો માટે મફત તબીબી કેમ્પ અને રક્તદાન શિબિરનું આયોજન કર્યું.

ગુજરાત લાઇફ સ્ટાઇલ

બ્રહ્મક્ષત્રિય મહિલા ક્લબએ તેના તમામ સભ્યો માટે મફત તબીબી કેમ્પ અને રક્તદાન શિબિરનું આયોજન કર્યું. ક્લબના સામાજિક પ્રવૃત્તિઓ હેઠળ તેઓએ પોતાના સભ્યો માટે ફ્રી ફુલ બોડી ચેક અને ફ્રી મેડિકલ કેમ્પનું આયોજન કર્યું હતું. આ શિબિરમાં મફત ડેન્ટલ ચેકઅપ, ફ્રી આંખ તપાસ, મફત ગાયનેકોલોજિસ્ટ સલાહ અને ફ્રી જનરલ બોડી ચેકઅપ સામેલ છે. જે લોકોએ રક્તદાન કર્યું હતું તેમને પણ પ્રશંસાયુક્ત ભેટ આપવામાં આવી હતી અને તમામ સભ્યોને મફત ભોજન આપવામાં આવ્યું હતું. આ શિબિરનું આયોજન કરવા પાછળનો મુખ્ય હેતુ લોકોને લોહી આપવાનું પ્રોત્સાહન આપવું અને સારા સ્વાસ્થ્યની જાળવણી માટે સભ્યોને નિષ્ણાત સલાહ આપવાનું હતું. બધા સભ્યોને બોડી ચેપઅપ રિપોર્ટ આપવામાં આવ્યો અને નિષ્ણાતોએ સલાહ આપી કે જો તેમને કોઈ રોગ મળ્યો હોય. આ સમગ્ર છાવણી મહિલા વિંગ દ્વારા આયોજિત કરવામાં આવી હતી અને બ્રહ્મક્ષત્રિય ક્લબના અગ્રગણ્ય લોકો આ પ્રવૃત્તિમાં હાજર હતા. બધા જ સભ્યો ઉત્સાહપૂર્વક આ પ્રવૃત્તિમાં ભાગ લેતા હતા અને આરોગ્ય અને જીવંત જીવન સુધારવા માટે સકારાત્મક સંદેશ પણ મોકલ્યા હતા.

સ્ટોરી. કેડીભટ્ટ 9909931560

TejGujarati
 • 161
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  161
  Shares
 • 161
  Shares