હાઇ ઓન લાઇફ ફાઉન્ડેશન અને નાર્કોટિક્સ કંટ્રોલ બ્યુરોએ સંયુક્ત રીતે ડી-એડિક્શન ઑફ ડ્રગ્સ પર એક ટોક શોનું આયોજન કરાયું

આંતરરાષ્ટ્રીય ગુજરાત ભારત સમાચાર

ડ્રગ દુરૂપયોગ અને ગેરકાયદેસર હેરફેર સામેના આંતરરાષ્ટ્રીય દિવસના પ્રસંગે, હાઇ ઓન લાઇફ ફાઉન્ડેશન અને નાર્કોટિક્સ કંટ્રોલ બ્યુરોએ સંયુક્ત રીતે ડી-એડિક્શન ઑફ ડ્રગ્સ પર એક ટોક શોનું આયોજન કર્યું હતું. આ ઇવેન્ટ મુખ્યત્વે શાળાના વિદ્યાર્થીઓ અને તેમના માતાપિતા માટે હતી. 10 શાળાઓ માટે એક ચિત્ર સ્પર્ધા પણ યોજવામાં આવી હતી જેમાં આશરે 2000 વિદ્યાર્થીઓએ ભાગ લીધો હતો અને સર્જનાત્મકતાના માર્ગે નો ટૂ એડીકશન અને ડ્રગ્સનો સંદેશો આપ્યો હતો. ટોક શોમાં ડ્રોઇંગ સ્પર્ધાના વિજેતાઓને પુરસ્કાર અને પ્રમાણપત્ર સાથે સન્માનિત કરવામાં આવ્યા હતા. ટોક શોમાં આશરે 400 લોકો હાજર હતા. ટોક શોના મુખ્ય મહેમાન હરીશકુમાર, નાર્કોટિક્સ કંટ્રોલ બ્યૂરોના સુપ્રિન્ટેન્ડન્ટ અને ડૉ. રત્વિજ પટેલ અને ડૉ. પાર્થ વૈષ્ણવ અને મનીષ શર્મા અને ઇમરાન ખેડાવાલા અને શાહનાવાઝ શેખ અને ટ્વિંકલે પટેલ અને સાગર ભ્રમભટ હતા. તેઓ બધાએ ડ્રગના દુરૂપયોગને રોકવા માટે જુદી જુદી સંસ્થાઓ અને વ્યવસાયોની ભૂમિકા વિશે વાત કરી. અંતમાં ડ્રગના દુરૂપયોગને રોકવા માટે કામ કરનાર વ્યક્તિઓને “ડ્રગ ફ્રી હિરોસ” એવોર્ડ એનાયત કરવામાં આવ્યો હતો. આ ઘટના સાથે, હાઇ ઓન લાઇફ ફાઉન્ડેશન અને નાર્કોટિક્સ કંટ્રોલ બ્યુરોએ વિવિધ શાળાઓ અને કોલેજોમાં ડ્રગ એબ્યુઝ પર સેશન્સ યોજ્યા હતા. આઇએસટી, હેલ્થી કેમ્પસ અને શ્રીશતી ભારત દ્વારા ટોક શોને ટેકો આપ્યો હતો.

Please send your news on 9909931560.

TejGujarati
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply