કોરોના વાયરસ સામે જાગૃતિ. અમદાવાદ અગ્રવાલ સોસાયટી હાર્દિકને આર્થિક સહાય આપી રહી છે.રાત-દિવસ પેકેટ બનાવવામાં આવી રહ્યા છે.

આંતરરાષ્ટ્રીય કલા સાહિત્ય ટેક્નોલોજી ધાર્મિક ભારત રમત જગત રાજનીતિ વિશેષ સમાચાર

અમદાવાદ મહાનગરનો અગ્રવાલ સમાજ કોરોના વાયરસને કારણે સંકટની હાલની ક્ષણે આર્થિક સહકારને ખુલ્લેઆમ એકત્રીત કરી સમાજસેવાનું અનોખો દાખલો રજૂ કરી રહ્યું છે. અમદાવાદ મ્યુનિસિપલ કોર્પોરેશનના સહયોગથી ગરીબ પરિવારો અને અન્ય જરૂરીયાતમંદ લોકોમાં વિતરણ કરવામાં આવી રહેલ આ રકમ સાથે ખાદ્યપદાર્થોની એક વિશાળ રકમ એકત્રિત કરવામાં આવી રહી છે. ઉલ્લેખનીય છે કે, મંગળવારે, અમદાવાદ મ્યુનિસિપલ કોર્પોરેશનના આરોગ્ય વિભાગના મેનેજર એક્ટર શ્રી ભાવિન જોશીના સહયોગના આહવાન બાદ સમાજના ઘણા વરિષ્ઠ અગ્રણીઓ દ્વારા તાત્કાલીક પગલામાં લેવામાં આવ્યા હતા. અને શ્રી રાણી શક્તિ સેવા સમિતિ શાહીબાગમાં બેઠકમાં આર્થિક ટેક્સનો ટેક્સ વસૂલાત શરૂ કરાયો હતો. આ મીટીંગમાં શ્રી એચ.પી.ગુપ્તા, શ્રી કમલેશ જૈન, શ્રી જે.કે.ગુપ્તા, શ્રી રામ અવતારજી બજાજ, શ્રી વિજય ગુપ્તા, શ્રી સંજય તિબેવાલ શ્રી બજરંગ લાલ જૈન, અને શ્રી કપૂર ચાંદજી ગુપ્તા વગેરેએ તાત્કાલિક પોતાના સહકાર ભંડોળ લખ્યા હતા.

TejGujarati
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply