*નારાયણી હાઇટ્સનો સ્થાપના દિવસ ખૂબ જ ઉત્સાહથી મનાવવામાં આવ્યો.

આંતરરાષ્ટ્રીય કલા સાહિત્ય ગુજરાત ટેક્નોલોજી બિઝનેસ ભારત મનોરંજન લાઇફ સ્ટાઇલ વિશેષ સમાચાર

આજરોજ સફળતાપૂર્વક 21 મા વર્ષમાં તેજસ્વી પ્રવેશ કર્યો. અને
20 વર્ષ પૂરા થતાં દરેક બુકિંગ પર 20% ડિસ્કાઉન્ટની જાહેરાત પણ કરવામાં આવી.

13 સપ્ટેમ્બરના રોજ તેમનો 20મો સ્થાપના દિવસ ખૂબ જ ઉત્સાહથી ઉજવ્યો.
શ્રી ગોપીરામ ગુપ્તાની બહેનનાં તાજેતરનાં સ્વર્ગવાસને ધ્યાનમાં રાખીને આ સમારોહ ખૂબ જ સરળતા સાથે, પરંતુ ભવ્યતાથી ઉજવવામાં આવ્યો.
આ પ્રસંગે મેનેજીંગ ડિરેક્ટર શ્રી આનંદ ગુપ્તા, ડિરેક્ટર શ્રી રાજીવ ગુપ્તા, ડિરેક્ટર શ્રી સંજીવ ગુપ્તા અને આકાશ દાલમિયા ઉપરાંત નારાયણીના નવા જનરલ મેનેજર શ્રી પ્રદીપ જી.સબ્બરવાલ ખાસ ઉપસ્થિત રહ્યા હતા. શ્રી ગોપીરામ ગુપ્તાએ શાલ ઓઢાડીને તેમનું સન્માન કર્યું હતું. તો આ
પ્રસંગે નારાયણીએ વિવિધ વિભાગના કર્મચારીઓને તેમના ઉત્તમ કાર્ય અને સારા પરિણામ આપવા બદલ તેમનું સન્માન પણ કર્યુ હતું, અને તાળીઓના ગડગડાટ વડે વધાવીને તેમનું સન્માન પણ કરાયું હતું. આ પ્રસંગે ડિરેક્ટર શ્રી રાજીવ ગુપ્તાએ જાહેરાત કરી હતી કે નારાયણીના વીસ વર્ષ પૂરા થવાની ખુશીમાં, ડિસેમ્બરના અંત સુધીમાં નારાયણી હાઇટ્સમાં દરેક બુકિંગ પર 20% ડિસ્કાઉન્ટ આપવામાં આવશે.
અગાઉ અધ્યક્ષ શ્રી ગોપીરામ જી ગુપ્તાએ આ રીતે નારાયણીની વીસ વર્ષની તેમની યાત્રા વિશે વાત કરી હતી.
* દરેક સુખને સુખ ન માનશો *
* દરેક દુ: ખને ગેરસમજ ન કરો *
* જો આ દુનિયામાં રહેવું હોય તો *
* તેથી તમારી જાતને ઓછી ન ગણશો *
તેમણે કહ્યું કે નારાયણી હાઇટસ એક સમયે ફક્ત એક નાનો રૂમ હતો, જ્યાં થોડી ઝૂંપડી પણ બનાવવામાં આવી હતી. પરંતુ તે પછી પણ નારાયણી પરિવારની ગોઠવણ એટલી સુંદર હતી કે લોકો નારાયણીમાં જ દરેક સમારોહ – પાર્ટીઓ વગેરે ઉજવવા માંગતા હતા. તેમણે કહ્યું કે માનનીય વડા પ્રધાન શ્રી નરેન્દ્ર મોદીએ જ્યારે ગુજરાતના મુખ્ય પ્રધાન હતા ત્યારે વાયબ્રન્ટ ગુજરાત દરમિયાન ગુજરાત ટૂરિઝમ સાથે નારાયણી હોટલ અને ક્લબની સ્થાપના કરી હતી.
તેમણે કહ્યું કે નારાયણીના પરિવર્તનની પ્રક્રિયા ત્યાંથી શરૂ થઈ અને આજે નારાયણી સ્ટાર હોટલ અને ક્લબ જેટલી પ્રતિષ્ઠિત બની છે.
શ્રી ગુપ્તાએ આ કાર્યમાં ભાગીદાર બનેલા તમામ લોકોનો હાર્દિક આભાર માન્યો. તેમણે નારાયણી પરિવાર સાથે સંકળાયેલા તમામ અધિકારીઓ અને કર્મચારીઓને પણ આભાર માન્યો અને કહ્યું કે નારાયણીની પ્રગતિના કર્મચારીઓનું યોગદાન કદી ભૂલી શકાય નહીં.
આ પ્રસંગે નવા જનરલ મેનેજર શ્રી પ્રદીપ જી.સભારવાલે પણ પોતાના સંક્ષિપ્તમાં પરંતુ ખૂબ જ પ્રભાવશાળી સંબોધનમાં કહ્યું હતું કે નારાયણી પરિવારની આ સિદ્ધિ પ્રશંસનીય છે અને ચોક્કસપણે ત્યાંના કર્મચારીઓનું યોગદાન કોઈ પણ સંસ્થાની પ્રગતિ પાછળનું સૌથી મહત્વનું છે.
તેમણે સન્માન બદલ અધ્યક્ષ શ્રી ગોપીરામ ગુપ્તાનો પણ આભાર માન્યો.
કાર્યક્રમનું સંચાલન એચઆરએચ શ્રીમતી પાયલ વૈષ્ણવ અને સહ-સંચાલક બિપિન વ્યાસે કર્યું હતું.

TejGujarati
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •