* પી.એમ. મોદીને મળ્યા બોલીવુડ સ્ટાર્સ.

આંતરરાષ્ટ્રીય કલા સાહિત્ય ગુજરાત ટેક્નોલોજી બિઝનેસ ભારત મનોરંજન રાજનીતિ લાઇફ સ્ટાઇલ સમાચાર

પી.એમ.મોદીને મળ્યા બૉલીવુડ સ્ટાર્સ. જેમાં રણવીર સિંહ, રણબીર કપૂર, આલિયા ભટ્ટ, અને વરૂણ ધવન જેવા બોલીવુડના સ્ટાર્સ ગુરુવારે વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીને મળવા માટે નવી દિલ્હી પહોંચ્યા હતા. વડા પ્રધાન બોલીવુડના નિર્માતાઓને મળ્યા અને ફિલ્મ ઉદ્યોગ સંબંધિત મુદ્દાઓની ચર્ચા કરી. આ બેઠક પછી જ સરકારે જીટીએસને ફિલ્મ ટિકિટમાં ઘટાડી દીધી હતી.
બધુંમાં સૂત્રોએ જણાવ્યું હતું કે, “વડા પ્રધાન સાથે ફિલ્મ ઉદ્યોગના લોકોની બેઠક ગુરુવારે ચાલી રહી છે, જેમાં કાસ્ટ શામેલ છે.” તેમ છતાં તેમણે બેઠકના કાર્યસૂચિનો ખુલાસો કર્યો ન હતો. સૂત્રોએ જણાવ્યું હતું કે મીટિંગ ફિલ્મ નિર્માતા કરણ જોહર દ્વારા કરવામાં આવી હતી. ફિલ્મ ઉદ્યોગ પ્રતિનિધિમંડળમાં દિગ્દર્શકો અને કલાકારો શામેલ છે. પ્રતિનિધિમંડળમાં દિગ્દર્શક રોહિત શેટ્ટી, રાજકુમાર રાવ, વિકી કૌશલ, આયુષમાન ખુરાના, લેન્ડ પેડનેકર અને સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રા સામેલ છે.

વડાપ્રધાન સાથેની મીટિંગની ટીકા સામાજિક મીડિયા દ્વારા કરવામાં આવી હતી, જેમાં પેનલમાં કોઈ મહિલા પ્રતિનિધિ નહોતી. આ પછી, આલિયાને પેનલમાં સમાવવામાં આવી હતી. પેનલમાં અભિનેતા-નિર્માતા અજય દેવગન, અક્ષય કુમાર, કરણ જોહર, સિદ્ધાર્થ રોય કપૂર, રિતેશ સિધવાની અને અન્ય લોકોએ પેનલમાં સામેલ ન હોવા બદલ સખત ટીકા કરી હતી.

Please send your news on 9909931560.

TejGujarati
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *