ફેકલ્ટી ઓફ કોમર્સ, જી.એલ.એસ નો થિયેટર વર્કશોપ

કલા સાહિત્ય સમાચાર

ફેકલ્ટી ઓફ કોમર્સ, જી.એલ.એસ ના થિયેટર વર્કશોપના વિદ્યાર્થીઓ એચ.કે. ઓડિટોરિયમમાં લાઇજવામાં આવ્યા હતા, જેમાં માર્ગદર્શકોએ તેમને સ્ટેજ વિશેની માહિતી આપી હતી અને તેમને લાઈટ્સ, સંગીત અને માઇકના ઉપયોગ વિશેની વિગતો આપી હતી.
માર્ગદર્શક ધ્રુનાદ કમલે, તેમની વોકલ સ્ટ્રેન્થ સુધારવા માટે તેમને પ્રશિક્ષણ આપ્યું જેથી પ્રેક્ષકોમાંના દરેક તેમનો અવાજ સાંભળી શકે.

એચ.કે. કૉલેજના આચાર્ય સુભાષ બ્રહ્મભટ્ટ એ જણાવ્યું હતું કે “નિરીક્ષણ, એક્ટિંગ શીખવા માટે શ્રેષ્ઠ કલા છે”, તે નિરીક્ષણ અને અભિનય એક સિક્કાના બે બાજુઓ અને હાથમાં જાય છે. કારણ કે, કોઈપણ પાત્રમાં પ્રવેશ કરવા માટે, પાલન એક પૂર્વ-આવશ્યકતા છે.
વર્તમાન પેઢીમાં અત્યંત ખરાબ અવલોકન કૌશલ્ય છે અને મોબાઇલ ફોન્સ અને અન્ય આવા ઉપકરણોને લીધે તે ખૂબ જ સરળતાથી વિચલિત થઈ શકે છે. મહાન સફળતા હાંસલ કરવા માટે કોઈ પણ ભૂમિકાને પૂર્ણ કરતી વખતે ખૂબ જ સમર્પિત હોવું જોઈએ. ઉપરાંત, અભિનય અને થિયેટર સારી રીતે કેળવવા માટે, કોઈ પણ ભૂમિકામાં ઊંડે ઉતરવું પડે, અને જીવનમાં તમામ ભય દૂર કરવા અને કોઈપણ કાર્ય પૂર્ણ કરવા માટે આરામ ઝોનમાંથી બહાર નીકળવું પડે.

સ્ટોરી. કેડીભટ્ટ 9909931560

TejGujarati
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *