‘બોલિવૂડ સિને રીપોર્ટર એવોર્ડ’ થી દિલ્હીમાં સન્માનિત ગુજરાતી જર્નાલિસ્ટ મેધા પંડ્યા ભટ્ટ

આંતરરાષ્ટ્રીય કલા સાહિત્ય ગુજરાત બિઝનેસ ભારત સમાચાર

હાલમાંજ 16 ઓક્ટબરે દિલ્હીમાં ટી-ટાઇમ મ્યુઝીક એસોસિએટેડ સાતમો ‘બોલિવૂડ સિને રીપોર્ટર એવોર્ડ’ સમારોહ યોજાયો હતો. આ એવોર્ડ ફંક્શનમાં સમાજસેવા, રાજકારણ, શિક્ષણ, રમત-ગમત, યોગ, મલ્ટી ટેલેન્ટેડ પર્સનાલિટી અને જર્નાલિઝમ વગેરે અનેક કેટેગરીઝમાં એવોર્ડ આપવામાં આવ્યા હતા. જેમાં ગુજરાતમાંથી એકમાત્ર ફ્રિલાન્સ જર્નાલિસ્ટ મેધા પંડ્યા ભટ્ટની પસંદગી થઇ હતી. તેમની પસંદગીનું મુખ્ય કારણ એ હતું કે એવોર્ડના ટાઇટલ ‘બોલિવૂડ સિને-રીપોર્ટર’ને તેઓ સંપૂર્ણપણે સાર્થક કરી રહ્યા છે. મેધા છેલ્લા સાત વર્ષથી ફિલ્મ અને ટીવીના કલાકારોને વ્યક્તિગત રીતે મળીને તેમના ઇન્ટરવ્યૂઝ કરે છે. તેથી તેઓ આ એવોર્ડ માટે યોગ્યતા ધરાવતા હોવાથી તેમને એવોર્ડ, સર્ટીફિકેટ અને મોમેન્ટોથી કાર્યક્રમના સંચાલક અજય શાસ્ત્રી અને મહિપાલ હરસોલિયાના દ્વારા સન્માનિત કરવામાં આવ્યા હતા.

આપના ન્યૂઝ 9909931560 પર મોકલો.

Related Post

TejGujarati

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *