શિક્ષક દિનની ખૂબ ખૂબ શુભેચ્છાઓ. “ બમણો આનંદ”

કલા સાહિત્ય ગુજરાત ટેક્નોલોજી બિઝનેસ ભારત મનોરંજન સમાચાર

મહારાણા પ્રતાપ પ્રા.શાળા(શા.ક્ર.272)માં
ખૂબ આનંદ અને ઉલ્લાસભેર ઉજવણી કરવામાં આવી. વિદ્યાર્થીઓમાં શિક્ષક બનવાનો અનેરો ઉત્સાહ હતો. સૌ શિક્ષક મિત્રોના સહિયારા પ્રયાસથી વક્તૃત્વ સ્પર્ધા, નિબંધ લેખન સ્પર્ધા અને ચિત્ર સ્પર્ધા સુંદર રીતે યોજાઈ. વિદ્યાર્થીઓએ બધી જ પ્રવૃત્તિઓમાં ઉત્સાહથી ભાગ લીધો.
સચિન વિભાગ કેળવણી મંડળ સંચાલિત એલ.ડી. હાઇસ્કૂલમાં “અસરકારક વર્ગવ્યવહાર” યોજાયો. જે શાળામાં વિદ્યાર્થી તરીકે અભ્યાસ કર્યો તે શાળાના ટ્રસ્ટી બનીને શાળાના વિકાસ માટે પૂરેપૂરું યોગદાન આપનાર વડીલોઓ પરવેઝભાઈ સચિનવાલા, દિનેશભાઈ પટેલ, કિશોરભાઈ નાયક, દિલીપભાઈ નાયક વગેરેને મળવાનો લહાવો પ્રાપ્ત થયો. આથી જ શિક્ષક દિનની ઉજવણીનો આનંદ બેવડાયો.
આ માટે દિનકરભાઈ નાયકનો ખૂબ ખૂબ આભાર…
રાજેશ ધામેલીયા
સ્ટોરી: મુકેશ બાઇસીકલ

આપના ન્યૂઝ 9909931560 પર મોકલો.

Related Post

TejGujarati

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *